Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M/Kiti wa CDM ilala aanza kazi

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Goheki, Oct 29, 2012.

  1. Goheki

    Goheki JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanajamvi heshima kwenu,
    Kama nilivyodokeza hapo juu,nimepata faraja sana kuona Kamanda huyo akisafisha mto msimbazi eneo la mchikichini kwa kutumia excavator kutoa matope kwenye mto huo.
    Hapa naona raha kuwa na chama cha ushindani wa maendeleo kwa watu wote.
    Source.ITV jiji letu.
     
Loading...