Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M/kiti wa CCM atua A town rasmi!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by LiverpoolFC, Mar 29, 2012.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Katika hali isiyokuwa ya kawaida,M/kiti wa ccm Taifa ametinga hapa Arusha mjini usiku huu wa giza kutanda!

    Ametua uwanja ndogo wa ndege pale Kisongo na hata kusababisha jam kubwa isiyokuwa na ulazima.

    Kwa kweli sijui anaenda kuweka malazi wapi muda huu,ila nafikiri ni jimbo la Arumeru Mashariki ndio imemfanya aje,nahisi hayuko kikazi zaidi!

    Usiulize mambo ya source! Kwani nimeshudia msafara wake wenye ghasia hapa mjini.


    Nawasilisha!!

    UPDATES
    ========
    Habari niliyonayo muda huu ni kwamba yule rais mstaafu wa awamu ya tatu ndani ya chama ya mafisadi Ndg William Benjamin Mkapa kesho saa moja oo nusu asubuhi atatua ndani ya A town kuongeza nguvu katika kampeni inayoiishia ukingoni na M/kiti wake wa sasa aliyekwisha tua jioni hii ya giza kutanda.

    Hakika nawaambia washikaji wanapumlia ICU nyakati hii.
    Mengi tutapata zaidi majaliwa ila hakika CDM WANA MUNGU SISIEM WANA PESA,na hebu tuone kama haki ilishawahi kushindwa!
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Si mlisema hawezi kuja huko? Eti anawaogopa machalii...
     
  3. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amekuja kuhudhuriua sherehe za ushindi tarehe 1
     
  4. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    source plz
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Nielekeze hotel anapolala 2mfunike asidhurike.Maana tukio la jana la kurejesha ardhi ya wananchi wa tanganyika perkas moshono dhidi ya jwtz walioshinikiza kwa maandamano anapelekea kupaogopa arusha.
     
  6. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    ushindi tuu,,
     
  7. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,822
    Trophy Points: 280
    Nguvu ya umma itakayojaa pale kwenye ukimbi wa halmashauri ni Okampo peke yake anayeweza kuishawishi iondoke. Ukiona hivyo ujue imewabana sana hawa jamaa, kuvua wanataka, kuendelea kuvaa wanataka. Chezea CDM veve...
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Historia inajirudia. Kampeni za uchaguzi 2010 alienda Rombo, Monduli, Igunda na kote huko alisifia wagombea. Miezi michache baadae akawageuka. Sasa anataka tena kula matapishi yake?
     
  9. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    kwani ccm hawana haki ya kushinda? Au uchaguzi ni wa cdm peke yao? Mbona mnataka kulaza akili za watu na kuwapumbaza au nyie ndo mnataka okampo adili na nyinyi? Wenye haki ya kuhesabu kura ni mawakala na mwenye haki ya kutangaza ni tume ya uchaguzi na wenye haki ya kujuwa matokeo ni wananchi wote wa vyama vyote sasa mnapojiona kuwa nyie cdm ndo mna haki peke yenu siyo haki. Au mnataka kupora kura kwa kisingizio cha nguvu ya umma? Pelekeni u... Wenu huko.
     
  10. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Uwepo wake hauwezi kubadili matokeo, watu walishaamua hakuna jinsi wavumilie tu kwa litakalotokea
     
  11. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Welcome on 'ground zero' your excellency, President Kikwete!
     
  12. adil_abdallah

    adil_abdallah Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amekuja kufungua hoteli ya mwanae inaitwa palace hotel....mwana ccm hawezi ogopa kwenda kokote nchini.ccm oyyeeee!
     
  13. S

    Schofild JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Anakwenda loliondo kuwasha umeme wa jenereta ambao umeme huo unazalishwa kwa hasara kutokana na watumiaji wachache.
     
  14. adil_abdallah

    adil_abdallah Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda vikombe vya babu ina bidi vikae kwenye fridge..
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mmemuelewa ujumbe wa huyu Dallai Lama? mimi sijamuelewa kabisa, sina uhakika kama ni Mtanzania kwa uandishi huu wa Kiswahili.
     
  16. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unakimbizwa na mwenyekiti wako wa chama!!
    Bila vilainishi!
     
  17. s

    sanjo JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    source please. Kwani kila sekta anawekeza.
     
  18. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Tangu awali ya hili nimeshasema ya kwmb labda ushindi wa hawa ni wakimbie na mabox ya kura tu!

    Wao weendelee kugawa rushwa tu kwn watajutia wanachofanya hakika!
     
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    utumwa ni mzigo kijana!
     
  20. z

    zamlock JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    jamani nasikia msafara wake umepigwa mawe maeneo ya mianzini kulikoni tena hiyo inaonyesha ni jinsi gani akuwa raisi kwa matakwa ya wananchi nampa pole jk ana kazi ngumu sana
     
Loading...