Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M/kiti UVCCM, Mh Diwani wa CCM ahukumiwa miaka 36 jela

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Filipo, Jul 27, 2011.

  1. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Diwani wa ccm wilayani Mbinga ambaye pia ni mwenyekiti wa UVCCM wilayani humo amehukumiwa kwenda jela miaka 36 na kutakiwa kurudisha fedha kiasi cha mil 80 alichoiba katika kampuni ya kubangua kahawa aliyokuwa anafanya kazi wilayani humo. Alikutwa na hatia katika makosa 13 aliyostakiwa na moja aliachiwa huru katika hukumu iliyosomwa na hakimu mfawidhi wa wilaya hiyo!
     
  2. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole zake na hongera kwa hatua hzo lakini mbona wale wakubwa zake wanaokula nyingi wapo mtaani 2,are they above the law?
     
  3. p

    politiki JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hii ilibidi iwafike wakina lowassa rostam mkapa na wengineo kwani wao wamesababisha hasara ya mabilioni ya shilingi
    tatizo la nchi yetu ni selective justice kutafuta samaki wadogo na kuwaacha wale wakubwa ambao wizi wao unatingisha uchumi wa nchi yetu.
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hiyo habari inapatikana wapi? tupe source mkuu
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Source ni kipindi cha Habari na Matukio, Radio Free Arfica
     
  6. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Acha afungwe tu. Jamaa alikuwa kajirundikia vyeo utadhani hakuna watz wengine wanaoweza kushika nyadhifa alizokuwa nazo.
    Manake 1) Diwani
    2) M/kiti uvccm
    3) Katibu wa mbunge Komba a.k.a mlalaji wa mjengoni.
    4) Usikute alikuwa pia balozi wa nyumba 10, au M/kiti kitongoji
    Aende sasa akagombee na unyapara kule lupango.
     
  7. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kumbe hata mapacha watatu watakuwa walianzia mbalin sana, huko uvccm ndo wanakofundishwa kufisadi mali za umma.

    Bahati mbaya kwa huyu diwani ameshindwa kujinusuru na mkonon wa sheria.
     
  8. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hawa mbona ni kawaida yao ila mmoja mmoja ndiye hukamatwa na sijui kwa nini wanapewa nafasi za kutumikia umma hali ni wachafu Mungu irehemu nchi yangu Tanzania
     
Loading...