Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M/kiti ccm taifa kukigawa rasmi chama baada ya sherehe za uhuru wa Tanganyika!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Yericko Nyerere, Jul 3, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Hali inayoendelea ndani ya ccm ni balaa tu! Mapacha wa tatu wamemkalia kooni m/kiti wa chama pamoja na mdomo wake uitwao Nape!Uchunguzi binafsi nilioufanya toka ndani ya ccm unabainisha kuwa sasa chama kimeshikiliwa kwa dhana ya sherhe za uhuru tu! Baadhi ya watu muhimu ndani ya ccm wanadiriki kusema ndio maana m/kiti anaona kiti cha moto pale magogoni! Wadau hao wanasema juhudi zote za kuumaliza upinzani zimegonga mwamba sasa hivi kilichobaki ni huruma ya watz tu kwani ndani ya chama watu wanaishi kwa matumaini tu!Hii tafsi yake nini wana jf?
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    naam! uchunguzi wako binafsi naona una kaukweli kiasi kikubwa sana. ngoja waweseke, hakuna utawala usiokuwa na mwisho.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Zinasubiriwa siku tisini au 120 toka walipojivua gamba!
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    Jul 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Kiongozi kwahali ilivyo hakuna cha siku 90 wala 120! Yani ni sawa na jipu linalosubiriwa mpasuaji tu!
     
  5. r

    reuben makene Member

    #5
    Jul 3, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    m/iti ccm amesha kigawa chama chake siku nyingi hata kabla ya hizo sherehe za uhuru.mgawanyiko huo ulianza tangu kipindi cha taasisi ya mwalimu nyerere kilipo mtaka afanye maamuzi magumu ya kuwashughulikia mafisadi ndani ya chama na serikali yake.tangia hapo kumekuwa na mgawanyiko wa ndani,nje,wa siri na hadharani.walioko katika kundi lake ni kwa sababu ya kulinda masilahi yao lakini ukweli hawako ndani ya ccm.
     
  6. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mkuu niko nawe. ila naongeza tu kuwa sidhani kama kuna mtu wa kweli aliye bado ndani ya ccm. nasema hivi kwa sababu ccm halisi kwa sasa haipo. iliyopo ni dhana ya ccm lakini kama chama halisi hakipo. tukionacho sio chama cha kisiasa bali chama kama kinavyotambuliwa kisheria. maslahi ya pamoja ya wanachama, ukiacha kuendelea kuwa na madaraka, hakuna kingine. na pande zote zilizopo zingependa ccm iendelee kubaki madarakani, hata kama ni upande mwingine utakaokuwa madarakani. sababu kuu ni kulinda maslahi yao...tena ya binafsi na wala si ya chama au nchi. ndio maana wapo waliochangia kuwa pamoja na midahalo yao inayoendelea, watakuja ungana kwenye general elections. hii ni kweli kwani bila hivyo ccm iking'olewa, wote wamekwisha.
     
Loading...