Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M & E Expert - COMESA

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Lucchese DeCavalcante, Feb 14, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Angalizo:

    HOW TO APPLY
    Only nationals of the Member States of COMESA , ACP and EU are eligible to apply


    Tanzania ilijitoa uanachama wa COMESA tangu mwaka 2000.
     
  3. Machiavelli

    Machiavelli Member

    #3
    Feb 16, 2011
    Joined: Oct 3, 2007
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Not true. Tanzania is a member of ACP . The Secretariat of the African, Caribbean and Pacific Group of States

    See link below

    ACP Member States
     
  4. m

    masaiti Senior Member

    #4
    Feb 17, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Thanks Machiavelli
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Not true?? pitia website ya member states wa COMESA kisha tafuta kama utaona Tanzania in the list.

    Kama ni mtanzania, dont waste your time applying
     
  6. m

    masaiti Senior Member

    #6
    Feb 17, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli Tanzania siyo member wa COMESA, lakini Tanzania ni member wa ACP, na wanakaribishwa kuappy ni members wa COMESA, ACP na EU. Hivyo Wa tz ruksaa kuapply
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mkuu nashukuru kwa angalizo, sikuwa najua kuna hii kitu inayoitwa ACP,,, angalau nimepata kuongeza ufahamu...

    Stay Blessed
     
  8. d

    damn JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    I dought kama wanaweza kusoma hata cv yako ikiwa wewe ni Mtz. kwani bila COMESA hiyo ACP na EC haipo Lusaka
     
Loading...