Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M-bichwa ni nani redio one? Watangazaji wanasepa!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mpiganaji tz, Nov 21, 2010.

  1. Mpiganaji tz

    Mpiganaji tz Member

    #1
    Nov 21, 2010
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeskia kuwa regina mwalekwa amesepa redio one na kwenda kule kwa yale majike yasiyojua kiswahili fasaha i mean kibonde, gadna etc!! Tena jana nikaona katumi ikimwonesha jamaa aitwae miladi akisepa kutoka redio hiyohiyo yaani redio moja eti anamkimbia m-bichwa! Akisema "regina nisubiri twende wote huko, redio nimemwachia m-bichwa"

    m-bichwa ni nani pale radio one?
     
  2. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    m-BICHWA WANAMAANISHA R.M.
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    :A S-confused1:
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Yea. Wanamaanisha huyo huyo R.M
    Hili jina lilianzishwa na kikundi cha Ze comedy kipindi kile walivyohama kutoka Eatv kwenda tbc1.
     
  5. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #5
    Nov 21, 2010
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ni Deo rweyunga.
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mbali na kuwa mtangazaji ana mamlaka gani mengine?
    Au ana majungu tu!
     
  7. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #7
    Nov 21, 2010
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Ni mkurugenzi wa radio one na capital radio.
     
  8. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    no no sio Joyce Mhavile????????
     
  9. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    nasikia huyu mama ni balaa
     
  10. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2010
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hata kale ka petite girl kanasepa na wakati ni kageni! nimeshangaa sana
     
  11. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2010
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ni mambo ya maslahi na green pastures......no big deal mtu akihama as long as anatetea maslahi yake. hata hivyo this is a free market economy. The only this nataka kushauri ni kwa mmmiliki au mkurugenezi wa shrika atizame entry and exit factors kwa watumishi kwa lengo la kuboresha maslahi ya wafanyakazi na kutoa huduma bora kwa wateja!
     
  12. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    nackia jamaa katoka shule juzi bac keshakuwa much know!!
     
  13. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    M-bichwa sidhani kama ni Deo Rweyunga ni mtu peace sana???
     
Loading...