Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M/Benz inauzwa.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Calist, Dec 17, 2010.

  1. C

    Calist Senior Member

    #1
    Dec 17, 2010
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nauza M/Benz chassis # 124 engine 102, cc 2000 ya mwaka 1988 iko katika hali nzuri, bei ni poa, nauza ili ninunue pick up kwa ajiri ya shughuli za shamba. Iko Iringa..
     
  2. M

    Mutu JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    senti ngapi unauza....picha je?
     
  3. C

    Calist Senior Member

    #3
    Dec 17, 2010
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    picha nitapost kesho mapemaa Tzs 3.5m kwa sababu ni exempted na ninataka sent chap chap,
     
  4. p

    pacificamarine Member

    #4
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu ebu waeleze spea za benz huko uliko. kama huna constant flow of income na pengine hata senti za kupitia mlango wa nyuma, basi usijaribu kukusa benz. inapokuja kwenye spea and maintenance, benz ni mzigo kama ugonjwa wa kansa. tulioko ughaibuni, benz zinatunyanyasa pamoja na sifa kemkem kuwa anaendesha Benz.
     
  5. C

    Calist Senior Member

    #5
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa bongo spea za kumwaga, ninalo gari la kijapani pia lakini linapokuja swala la maintenence benz ni bora mara mia, kwa ukifunga kipuri unasahau zinabaki service tu za kawaida. In short spare ni nyingi hata bolt ya aina yoyote waipata kwa bei ambayo ni tofauti kidogo na Japanes car.
     
  6. semango

    semango JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Weka picha ndio tuongee biashara.
     
Loading...