Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M,anispaa zinazingua hasa dar es saalam,waalimu wapya bado hakija eleweka

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mnyevushaji, Feb 7, 2012.

  1. m

    mnyevushaji Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau cc waalimu wapya tuliopangiwa kazi ktk mikoa mbalimbali tunaibiwa,subsistance allowance ni bei gani kwa jijij na mikoa? afu ni cku ngp?tetesi eti mwaka huu wanalipa cku 7 tu'kiasi hakijulikani ss ni waraka upi unasema hayo mana hawatuonyeshi.mwenye data atujuze
     
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    M2 wangu wanalipa kwa cku 7 tu halafu mpangilio ni degree 65000/= diploma 45000/=
     
Loading...