Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M aandamano makubwa yaandaliwa kumpokea mbunge cecilia palesso wa chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwakajilae, May 6, 2012.

  1. m

    mwakajilae Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbunge mpambanaji Cecilia Pareso aliye apishwa hivi karibuni katika bunge lililopita huko Dodoma,leo ameandaliwa mapokezi makubwa wilayani Karatu,yanayoratibiwa na Baraza la Vijana la Chadema Karatu ikiwa ni hitimisho la kiapo chake cha mwisho kwa wananchi, katika safari ya kuwatumikia na kuwawakilisha.Maandamano hayo makubwa yanaambatana na msururu mkubwa wa piki piki takribani miamoja kuanzia Mto wa Mbu kuelekea Karatu kijijini aliko zaliwa.Msafara wake umeambatana na uongozi mzima wa Chama mkoa wa Arusha.Kutafanyika mkutano mkubwa wa hadhara kijijijini hapo.

    Matarajio ya wakazi wa Karatu ni makubwa kutokana na ujasiri,msimamo na uzalendo ambao mara nyingi alikuwa anausimamia akiwa diwani wa Halmashauri ya Wilaya ya Karatu.Nifaraja ndani ya Chama cha Chadema kumpata mbunge machachari anaye kwenda kuungana na Mh Halima Mdee na wengine wengi katika wabunge wa kike wanaowasha taa ya mapambano ya kuonesha uongozi pasipo kujali jinsia yao iliyokolezwa na tamaduni za mfumo dume.
    Kitaaluma Mh Cecilia Paresso ni Mwanasheria mwenye Shahada ya Kwanza.
    Tutegemee makubwa kutoka kwa mwanaharakati huyu hivi karibuni.
     
  2. A

    A revolutionist Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Pamoja sana makamanda wote hapo karatu!
     
  3. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Lini saa ngapi, tupe updates, kuna mzee mmoja wa miaka 99 anataka kuhudhuria.
     
  4. S

    SANKA Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuko pamoja kwa sana na tunahitaji wengine kama wao wengi
     
  5. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,319
    Likes Received: 1,974
    Trophy Points: 280
    Ngoja niwahi kumchumbia, namfahamu sana, tulipotezana kitambo....
     
  6. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Natamani wangetumia muda huo kufanya shughuli za kujiletea maendeleo
     
  7. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    bosi wenu zitto amesema hakuna muda wa maandamano wala kupongezana ni kuingia kazini moja moja... huyo mbunge anachojipongeza ni nini wakati kuna watu jimboni mwake mpaka leo hii hawana umeme wala maji...chadema sometimes wana double standards sana:thinking:
     
  8. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Gamba hajifichi utamuona kwenye post zake kama wewe.inamana mpaka leo wenzako hawajakupa hata sehemu ya kutuibia pole.sijui unataka walete maendeleo yapi sikuhiyo toa mfano
     
Loading...