Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lyumba abambwa na simu gerezani;vapelekwa kituoni; polisi wahoji sheria ipi inamzuia kutumia simu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Sep 4, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Ama kweli ukistaajabu ya musaa utayaona ya masaburi
    nimesoma gazeti moja lyumba amekamatwa na simu gerezani jamaa wakampeleka kituo cha polisi kumfungulia jalada
    wakiwa wanatoa maelezo mkuu wa kituo akamuuliza sheria gani inazuia mtu kutotumia simu akiwa gerezani

    hili ndilo lililonichefua kuja kuuliza wanasheria wa jf ...binafsi naona yule polisi mwehu kamaa sio mwendawazimu
    sababu akiwa pale kituoniw ameletwa wahalifu watano wakavuliwa mikanda na kuchukuliwa simu zao najiuliza
    simu amezichukua za nini na je sheria ipi airuhusu mahabusu kuvaa mikanda ??

    Kenu wanashwaria
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mh,hahahahaaa,
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    akuna sheria inayomruhusu mfungwa kuwa na cm gerezani
     
  4. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,995
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Ipo inayozuia? Nadhani hilo ndilo suala la msingi la huyo polisi. Maana hawezi kumpeleka mahakamani kama hakuna sheria mahsusi iliyovunjwa!<br />
    Mimi sijui sheria za gereza, lakini common sense inaniambia sio salama kwa mfungwa kuwa na simu gerezani. Inaeezekana hakuna sheria inayozuia kwa sababu mobile phone ni teknolojia ya karibuni tu! Common sense peke yake haitoshi kumuhukumu mtu, kama hakuna sheria!
     
  5. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Siku hizi wafungwa wanaangali television!
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    tuanze na hii ya kuruhusu tv ibara ua ngapi naamini tutapata ya simu..yule punguan polisi anasema anajua aruhusiiwi akiwa polisi lakini ya gerezani awana uhakika shame on he
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,908
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Wewe huwezi kutofautisha mfungwa na mahabusu?, liumba ni mfungwa- anahakinyingi kama kupata habari na kadhalika, mtuhumiwa akiwa chini ya ulinzi anapaswa kuwa isolated ili asiingilie uchunguzi na pia lazima atengwe na hatarishi kama mikanda ya ngozi.
    <br />
    <br />
     
Loading...