Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lyrics za nyimbo za kiswahili

Discussion in 'Entertainment' started by Binti Maringo, Feb 12, 2009.

  1. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hivi wapi nitapata lyrics za nyimbo za kiswahili kama Siwema,Kifo by Dr Remmy Ongala,Jojina na zile nyimbo za sikinde pleaseeeee!.


    xoxo
    Kelly01
     
  2. Y

    YE JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sikinde unataka ipi?
     
  3. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani wewe unayo ipi hommie?...
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Kelly,
    Mwadila. Sijui umefikia wapi na Kisukuma.
    Haya, hebu angalia huu ukurasa sijui kama utakusaidia sana. Ila kuna nyimbo nyingi ingawa nyingine hazijamaliziwa. Kazi kwako.

    http://home.arcor.de/tizedboy/baki_t.htm
     
  5. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Thank you sikonge let me take a look at the site...

    lol!...mwadila mayo ulimola!....nipo bado najifunza taratibu aisee. nipe anohter 2 weeks nitakuwa najua sentensi kabisa...maana cupcake anajitahidi sana kunipa darasa kanitafutia hadi sukuma swahili dictionary.
     
  6. Y

    YE JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapa sikinde ndio kwao, ila mcheki GQ ana mizigo ya nguvu kuanzia albamu ya sungi mpaka hukooo

    Kuna vitu kama Duniani kuna mambo, sungi, hiba, mv mapenzi,hapendeki, penzi la fukara, mzimu, uzuri wa mtu etc
     
  7. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    YE miye album za old skool za kibongo ninazo kibao tuu ....ila nataka lyrics za hizo nyimbo.....
     
  8. Y

    YE JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimekupata......
    ukisikiliza maneno yana kupita nini?
     
  9. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Mod's
    Mnaonaje mkiweka kisehemu ambacho watu watakuwa wanaandika hizo Lyrics za nyimbo za kiswahili? Watu wanaozikumbuka wawe wanaandika na kuziweka. Wengine wao kama mie hapa huwa nina tatizo la kujua kinaimbwa nini. Hii iwe kwa lugha yoyote ile. Kuna wakati naelewa kivyangu. Nafikiri hizo nyimbo za hiyo site tungelizichukua na kuzimalizia zote na kuongeza nyingne.... Ntajitahidi na mie walau niweke maneno ya nyimbo mbili.
     
  10. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    lol!...ni kweli ndiyo maana nimeomba maana nimejaribu sana kusikiliza lakini maneno yananipita nikaingia google nikidhani nitapata nikaona olah ndiyo manaa nimekuja hapa kuomba labda kuna mtu atakuwa anajua zinapatikana wapi si unajua tena.....hahahahaha!...
     
  11. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    Ni kweli unajua hata miye saa nyignine naongeza maneno ya kwangu mwenyewe nakuwa hata sielewi kinaimbwa nini...

    Hiyo ni good point kama mods wataweza kufanya kitu kama hicho you know....well said Sikonge "gawisa".
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Kelly,
    Samahani hiyo anwani niliyokupa nimeanzia ndani. Ukianzia main page ndiyo unaona nyimbo zote na Watz walijitahidi kwani wameandika wengi sana.
    Angalia huo ukurasa kwa kuanzia hapa:-

    Mziki kutoka Tanzania
     
  13. Y

    YE JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiki ni kipande kinachonifurahisha cha Hiba. verse ya mbele mbele

    Hiiba imekuwaje mpenzi, mbona humebadilikaaaa

    Hiba ooh Hiba, imakuwaje hiba
    Hiba ooh Hiba, nieleze leo

    Badiliko la pendo lako lanitia wasiwasi
    nini nimekuuzi, ooh Hiba
    Ninapokuuliza, hutaki kusema nami hiba
    ninapokuuliza wewe unanuna nuna
    Ninapokuuliza hunisikii hata kidogo Hiba
    Ninapokuuliza, wewe unanuna nuna

    Unanisikitisha sana, unapokataa kula nami hiba

    Hayo ndio mambo, we acha tu...
     
  14. Y

    YE JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo safi Sikonge....
     
  15. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Swadaktaaaaa................ this is what i am talking about YE!.....

    Hibaaa umekuwaje mupendzi nilikuwa najua hapo tuu....
     
  16. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sikonge umeijuaje hii site...i had no clue aisee ipo very alright.thank you aisee.Kumbe saa nyingine ina make sense kuuliza eeeh.
     
  17. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Kelly wala sikumbuki nilianzia wapi kuijua. Ila nakumbuka kupata ujumbe tuwe tuanachangia kuweka maneno. Nafikiri kama sikosei ni miaka ya 90 wakati nikiwa member wa Tanzanet forum. Ila naona kwa sasa wana nyimbo nyingi sana. Huwa nikitaka kufika huko naandika wimbo wa Tx Moshi akiwa POLISI JAZZ wa "unalewa bila kipimo". Huu wimbo kwa kweli naupenda sana na hamna sehemu unaweza kusikiliza. Ukiandika kwenye google zinatokea kama site mbili, moja ni humu JF na ya pili ni hiyo.
    Inabidi HONGERA zimfikiei Tizedboy na wote waliochangia. Kama ikiwezekana, basi JF waisaidie hii site na kuiwekea LINK moja kwa moja kutoka humu JF. Nafikiri hiyo tumuachie Tizedboy mwenyewe. Vinginevyo JF itaanza kuwa kama Microsoft, ikipita na kuuwa au kununua vikampuni vidogovidogo. Na hii siyo nzuri sana.
    Mwanzo niliandika kwa kufikiri jamaa kaweka nyimbo chache tu. Ila nilipoingia MAINPAGE duu, nimekubali. Mod's yale maneno yangu ya kwanza ya kutengeneza sehemu ya Lyrics za Kiswahili, muachane nayo. Ila kibidi kuisaidia hiyo site basi itakuwa vizuri maana ni nzuri na jamaa kajitahidi ila ndiyo haijulikani.
     
  18. S

    Sahiba JF-Expert Member

    #18
    Feb 12, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi dadangu kelly kazini unakwenda saa ngapi na unatoka saa ngapi ? Au vacation?
     
  19. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #19
    Feb 13, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    hahahaha usikonde miye mission town!..
     
  20. S

    Sahiba JF-Expert Member

    #20
    Feb 13, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Bora zisiwe mission town kama za yule jamaa wa mwezi uliopita pale DC.
     
Loading...