Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lyatonga mrema nae!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Djunior, Oct 5, 2010.

  1. Djunior

    Djunior Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamii nisaidieni hili. Hivi huyu mzee wetu lyatonga ni kwanini anang'ang'ania sana madaraka? Wakati wa mfumo wa vyama vingi alitoka CCM na kujiunga na NCCR, Akaharibu akaanzisha NCCR MAGEUZI nacho kikamshinda akahamia TLP nako nahisi kutamshinda na kote huko yeye ni mwenyekiti kwa ushauri wangu apumzike au mnasemaje wanajamii.
     
  2. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,041
    Trophy Points: 280
    Duh no comment breaking news.
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kwanza lyatonga hakuanzisha NCCR mageuzi alihamia tu. Pili anachofuata ni pesa tu bungeni, unajua kwa mshahara wa sasa kwa miaka mitano mbunge atapokea mshiko wa kiasi gani ukijumuisha na posho za vikao vya bunge kwa miaka 5? ni zaidi ya tsh 500ml. Na hiki ndicho wabunge wengi wa ccm wanakifuata including mrema
     
  4. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mrema hakuanzisha nccr. Your very wrong.
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,613
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    [​IMG] Re: Lyatonga mrema nae!

    Duh no comment breaking news.

    NOTED BREKING NYUZI
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hahahha hahahaha
    Breaking NEWS
    kumbe SWALI
     
  7. Djunior

    Djunior Member

    #7
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msanii usijenge hoja best hata wewe hukosea big up uko makini.
     
  8. E=mcsquared

    E=mcsquared JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi jamani kuliwahi kuwa na chama kinaitwa NCCR? Mimi sijawahi kusikia chama chenye jina hilo, hata mwanzilishi wake sijawahi kumsikia pia. Nijuzeni
     
  9. m

    mwanafyale JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,609
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    Naona Djunior amepoteza kumbukumbu kidogo.Hakikuwahi kuwepo chama kinaitwa NCCR na kikawa tofauti na kile cha NCCR-MAGEUZI.

    Djunior alivyoiandika ananikumbusha wanamuziki wa FM wakatengana na kuunda FM ACADEMIA.
     
  10. m

    mob JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2010
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    huyu jamaa nampenda sana.
    1.ni mcapa kazi na si mwanasiasa.
    2.alifanya mabadiliko makubwa sana enzi zake
    mpeni kura za ndio awe mbunge wa vunjo.

    kwa taarifa. vijana wengi wa vunjo wako mjini,wakina mama na wazee ndo wamebaki ndo wanaofahamu fadhila za mrema kwenye kahawa na kuwanusuru na vipigo vya waume zao mrejesheni
     
  11. J

    Jafar JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Augustino is opportunist hypocrise double faced
     
  12. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Na...na...na.....na....pa....ta....ki...gu...gu..gu...mi...mi....zi....!!!!!!!
     
Loading...