Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

lyatonga asababisha mauaji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by superfisadi, Dec 13, 2010.

  1. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbunge wa vunjo agustino lyatonga mrema ametoa nyumba yk huko kiraracha itumike kuhifadhi watuhumiwa wa uhalifu waliokamatwa kijijini hapo na sungussungu Jambo lililosababisha kuchomwa kwa nyumba ya mwenyekiti wa kijiji hicho na kusababisha vifo vya watu wawili .
    Hivi ubunge hauna mipaka
    nani kampa kibali cha kugeuza nyumba yake kuwa mahaBusu
     
  2. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Too bad...nadhani mamlaka husika zitafuatilia kwa umakini sakata hili na tutajua tu ukweli soon..pole kwa mtoto innocent aliyepoteza maisha kwa kosa asilolijua..Mungu awalaze mahali pema peponi
     
  3. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Serikali ina umasikini kiasi hicho wa kushindwa kuwa na mahabusu zake?
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    He did that thing in just good faith, kwa nia ya kusaidia usalama wa eneo hilo...Nisawa na mfano wa fedha alizojitolea Mnyika, watu wazi'misuse na kusababisha havoc yoyote, aidha kujeruhi au kuua.
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    rip wezi mliokuwa mahabusu aliyotoa lyatonga mrema
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wataprinti mitisheti na mabango ya jk saa ngapi..kwao hivo si vipaumbele ndugu
     
  7. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Ngoja tuanzishe biashara ya kujenga na kuendesha mahabusu. Ujasiriamali si ndio huo!
     
  8. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waliofariki ni mke wa mwenyekiti wa kijijini pamoja na mtoto wa miaka sita ambao walishindwa kutoka nyumba yao ilipochomwa na wale waliokuwa wakipinga wenzao kuwekwa kizuizini kwenye nyumba ya lyatonga badala ya kituo cha polisi
     
  9. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    na upelelezi pia!
     
  10. m

    mams JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mzee wa Kilalacha, sidhani kama alikuwa na nia mbaya. Kwa maana hiyo, yliyotokea hayakukusudiwa
     
Loading...