Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lyatonga aitaka tena wizara ya mambo ya ndani

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by WildCard, Nov 2, 2010.

  1. W

    WildCard JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Agustine Lyatonga Mrema amefanya "booking" kwa Rais yeyote ajaye ya Uwaziri wa Mambo ya Ndani ambayo anaamini aliimudu sana. Anasema hajazeeka kwani hata akina Papa Benedict wa 16 bado yuko kazini pamoja na kuwa na umri wa miaka 82!
     
  2. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    vunjo hiyo
     
  3. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Akubali tu kujiridhisha na hapo alipofika. Anastahili lakini kuwa mbunge, na huko bungeni asisumbuke sana, vijana wapo wa kufanya kazi...
     
  4. B

    Blaise10 Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee asubiri kusfaatu bungeni...
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Apumuzike tu,huyu mzee amechoka sana!!
     
  6. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    the man did the best...na hakuna aliyeiweza wizara ile zaidi ya mzee huyu...my take ni LETS GIVE HIM ANOTHER CHANCE
     
  7. inols

    inols JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 281
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Pensheni aliyoipata ya kuwa bungeni inatosha, asitake kuanza kuomba mambo mengine, ajiandae tu kupumzika.
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    keshaanza mzee wa kazi..............

    bunge la mwaka huu silipimii....................

    Viva Slaa........................
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    aha ha ha ha ha atulie tu asubiri kula pensheni yake wako vijana tunaowategemea
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Balaaaa
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kuna watu wanaoweza hiyo kazi naona huyu mzee kaishaanza vituko hata kabla hajaingia mjengoni sijui akiingia itakuwaje mwaka huu si mchezo
     
  12. M

    Mundu JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hana lolote Mrema, alikwisha , amechoka...lakini heri moja shika uende kuliko kumi nenda rudi. heri Mrema wa TLP kuliko angekuwa fisadi sijui nani wa CCM.
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    huyo bwana anataka kujifanya sasa hivi ndio chuma cha pua
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ajatosheka na nyama na mfupa pia anautaka
     
Loading...