Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lyamungo Secondary 2001

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Giddy Mangi, May 8, 2011.

  1. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Makamanda waliomaliza O,level 2001 Lyamungo Secondary tuwasiliane.Ni matumaini yangu kuwa wote wapo CDM.
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    duh,ipo tanganyika hiyo au zanzibar?
     
  3. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    unasumbua modi wewe bwana mdogo. Weka jukwaa la Elimu kule.
     
  4. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Naikumbuka Lyamungo kwa uchakachuaji wa mithihani miaka ya 95...,hadi terminal na anual zilikuwa zinachakachuliwa
     
Loading...