Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lwakatare yu wapi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Geza Ulole, Jul 24, 2010.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,097
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Jamani mbona sijamskia Wilfed Lwakatare kama amechukuwa fomu? na anagombea jimbo gani? kile kifaa mbona kiko kimya namna hii? Huko Kagera ina maana Chadema haina mikakati ya kuzoa majimbo?
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    bado anajipanga
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    IMGP5798.JPG


    IMGP5812.JPG

    Lwakatare huyu hapa kama alivyokutwa juzi juzi tarehe 20 katika eneo la Soko kuu mjini Bukoba akitangaza nia ya kugombea katika jimbo la Bukoba mjini.Mwanaume bado anatisha huyu.
     
  4. K

    Keil JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2010
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mchakato unaoendelea kwa sasa ni wa CCM, wagombea wa vyama vingine wana taratibu zao. Nina uhakika kwamba Jimbo la Bukoba Mjini Bwana Lwakatare atapambana na Balozi Kagasheki ambaye amepita bila kupingwa kwenye mchakato wa awali wa CCM. So, subiri Tume ya Taifa ya Uchaguzi ikitangaza kwenda kuchukua fomu ndiyo utajua watu gani kutoka kambi ya upinzani wataingiza timu kwenye king'anyiro.
     
  5. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,097
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    kuna watu kweli ni wanaharakati kama huyu bwana Mh. Slaa ukipata urais usimsahau huyu mpiganaji mpe Uwaziri Mkuu
     
  6. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kapita bila kupingwa wapi?

    Story ni kwamba huyu bwana alichukua yeye form pamoja na bwana mwingine anajulikana kwa jina la Rweyemamu na aliwahi kuwa meneja wa chama kikuu cha ushirika pia alichukua form.

    Kwa macho yangu nilishuhudia akifuatwa fuatwa na mpambe mmoja wa Balozi Kagasheki anayejulikana kwa jina la Kabaka. Kwa ufupi mara baada ya huyo Rweyemamu kupeleka form yake kwa katibu wa tawi lake na kupata signature na kuanza safari ya kupeleka hiyo form, huyo Kabaka alimfuata kwa na alimbeba kwa gari na kuondoka naye na hakurudisha ile form hadi muda uliopangwa ulipokwisha. Wapambe wake walipojaribu kumpigia simu hakuwa anapatikana tena siku nzima.

    Kuna tetesi kuwa alipewa shillingi 1,000,000= pamoja na shilingi 100,000= yake ya kuchukulia form ili ajitoe kwenye race.

    Hakuna cha kupita bila kupingwa kama si pesa. Huu ndio ukweli wenyewe. Sasa sijui atawaonga na wa vyama vingine?
     
  7. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    MchukiaFisadi,
    You sound like afisa wa TAKUKURU vile maana sinema yote umeishuhudia...jamaa kenda kuchukuwa fomu, kabebwa ndani ya gari, mpaka fedha alizopewa na idadi yake unazijuwa na hata wapambe wake wakati wanamtafuta ulijuwa..then this thread is not supposed to be here but at Jukwaa la inteligensi.Mkuu wewe noma!
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Jambo kubwa alilonifurahisha huyu jamaa ni kujitoa kwenye forum ya walimu na wanafunzi wa madrasa.
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Huyu Kabaka ndie aliyemleta KARAMAGI na kuambualia Prado bovu..... hovyo kabisa mtu huyu...anapenda rushwa kishenzi
     
  10. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    afanye nini ikiwa rushwa ndiyo uti wa mgongo wa chama chake?
     
  11. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Bwaha bwaha bwaha bwaha ha ha haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
Loading...