Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lwakatare azindua kampeni Bukoba Mjini

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Plato, Sep 2, 2010.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waheshimiwa tupo bkb,ndg mbunge anazindua viwanja vya kashai.watu wameshajaa.naendelea kuwaletea hii live
     
  2. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2010
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,737
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Ha ha haaa! Mwaka huu si mchezo ati!

    Vipi shekhe Tumain, "kafu" yenu kule bukoba? Duni alikuwako kule majuzi.
     
  3. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Ahsante mkuu!! Hongera kwa kutupa live kutoka bkb. Naamini hutakata matangazo kama TBC.
    Big up
     
  4. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Huyu Mamluki wa CCM yupo in transit tu hapo
     
  5. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
  6. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    .
    Mbona Cuf kama chama huko Zenj walirudi ccm. Si ni afadhali huyu hata kama kahama chama ambayo pia ni haki yake bado yupo upinzani? Tumain bana...
     
  7. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Tuletee zote kabisa huko Lwakatare hawezi ku-TBC-wa
     
  8. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #8
    Sep 2, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    swaumu inamtesa huyu jamaa
     
  9. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa hivi anaongea mwenyekiti wa chadema wilaya juu ya kauli za kagasheki kuwa ameleta adabu kwenye jimbo.pia anakumbushia madhila waliyopata wana bkb kwa sababu ya kuchagua upinzani. Anamlipua mbunge wa nkenge aliyepita wa nkenge kamala kwa ufisadi katika mfuko wa jimbo.
     
  10. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa katibu wa mkoa anaeleza watu juu ya falsafa na itikadi na sera za chadema.sasa anaimbisha watu PEOPLES POWER! Wanaitikia na wengine wanasimama badala ya kunyoosha mikono.naona waandishi wawili hawana utambulisho,na wapiga picha.anaongelea kero ya matengenezo ya uwanja wa ndege.watu wanashangilia.
     
  11. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huo uwanja wa ndege wa Bukoba walishindwa nini kuupeleka nje ya mji mpaka waupanue katikati ya makazi ya watu?
     
  12. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leta na picha mkuu
     
  13. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndiyo sera za ccm hizo.na ndiyo maana wameshangilia kwa kejeli.yaani wanapasua mawe kwa baruti watu hawasikii tena,kwani masikio yamepasuka,nyumba zinapasuka na hakuna fidia,njia ya mkato kwenda kashai imefungwa,sasa unazunguka mbali sana.yaani ni wizi mtupu.
     
  14. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Siwezi kuweka picha hapa,sina vifaa stahiki. Ila watu ni wengi sana uwanja umejaa na watu wanahamasa kweli.lwakatare anaongea kwa hisia kuna mtu amechana mwenyewe kadi ya ccm na mwingine amerejesha kadi ya ccm,na naöna anapewa vazi la bendera ya chadema.
     
  15. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ameahidi mambo mengi hasa kuhusu halmashauri,viwanja,uwekezaji, leseni,walemavu, motisha kwa walimu,kuöngeza uzalishaji na utalii, mfuko wa elimu, huduma za watu,kuibua maendeleo ya watu.
     
  16. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anaongelea kwa uchungu kuhusu wizi wa kura kupigwa wafuasi wake na vyombo vya dola.anatambulisha wagombea wengine na kuomba wahudhurie kampeni za wengine. Aliyejiunga chadema anapewa kadi na lwakatare mwenyewe.anahitimisha kwa kuomba kura za dk slaa,yeye binafsi na wabunge wengine na madiwani.kuna mziki kidogo.watu wanatawnyika
     
  17. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana ukipata namna ya kuleta hapa hotuba pia safi sana; huenda utashirikiana na wazalendo kuleta picha hapo BKB pia tupe tathmin maana jimbo hilo linatakiwa litoke mikononi mwa mafisadi tena
     
  18. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,498
    Likes Received: 2,509
    Trophy Points: 280
    Thanks Plato ongea na wapiga picha u download kwenye laptop yako baadaye utuletee humu JF.
     
  19. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,498
    Likes Received: 2,509
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Rwakatare azindua kampeni Bukoba mjini
     
  20. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,498
    Likes Received: 2,509
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    [​IMG]
     
Loading...