Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lwakatare ajipanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpita Njia, Jun 10, 2009.

  1. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wilfred Lwakatare ameandika barua akiomba kujiuzulu nafasi za uongozi zake zote alizokuwa nazo ndani ya CUF. Lengo lake ni kujikita jimboni kuelekea uchaguzi mkuu
     
  2. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Duu, hili ni bonge la pigo kwa wana CUF!
    ila nimtakie heri ktk maandalizi ya kuichukua nafasi yake ya ubunge aliyo taperiwa 2005.
     
  3. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ana taka kugombea kupitia chama gani?
     
  4. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu tunaweza kupata nakala ya hiyo barua?
     
  5. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2009
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,316
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    welcome to chadema
     
  6. R

    RanMarwa Member

    #6
    Jun 10, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani ni haki yake kujiuzulu,na sidhani kama ni pigo kwa chama chake! Katika kila chama kila mtu ni muhimu,alikuwepo mwalimu nyerere na sote tulidhani ni muhimu sana katika nchi yetu,mwalimu alifariki na nchi ikiwa katika ufisadi mkubwa na hali hiyo in aendelea hadi leo.Nadhani cuf wanaweza peke yao bila lwakatare,bila lipumba na hata bila maalim wanaweza kwenda mbele kwani wana structure nzuri kuliko vyama vote vya upinzani.
     
  7. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM wamesha mchukua kitambo mkuu,wao ndio wamemshinikiza kuandika barua za kujiondoa CUF.
     
  8. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Jamani acheni uzushi, yeye kajiuzuru wadhifa/nyadhifa si kujiondoa uanachama mwe!
     
  9. R

    RanMarwa Member

    #9
    Jun 10, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gud idea mkubwa;vyovyote mtu aamuavyo lazima tuheshimu maamuzi husika:
     
  10. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hajahama chama, bado ni mwanachama wa CUF
     
  11. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ni kweli kwamba amejiuzulu ili kujipanga na uchaguzi tu?
    kwamba akiwa kiongozi wa kitaifa hawezi kujiandaa kushinda uchaguzi tena katika jimbo ambalo amewahi kuwa mbunge wake,na ambalo amelitembela hivi karibuni na kupata mapokezi makubwa[angalau dalili ya kukubalika],
    hivi hakuna sababu nyingine kweli ya uamuzi wake huu
     
  12. Baridijr

    Baridijr Member

    #12
    Jun 11, 2009
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika suala la kujiuzulu ili ajiandae na uchaguzi hilo ni jambo zuri kwa kuwa itampa nafasi ya kuwa na wapiga kura wake kwa muda mrefu, saaafi sana na wengine waige kutoka kwake
     
  13. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Lwakatare ni vigumu sana kushida Ubunge kupitia CUF bila kuwepo ushirikiano wa vyama vya siasa.Ushauri wangu kwake ni kwamba kama anataka Ubunge ahamie Chadema au CCM.
     
  14. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2009
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    chadema ndio walioua upinzani historia hataacha kuinyooshea kidole hawa maana ni waroho wa madaraka na wasiojua siasa ni maoportunist tu

    washindwe na wa legee kwa nguvu za jf
     
  15. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #15
    Jun 11, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,545
    Likes Received: 2,466
    Trophy Points: 280
    Kulikoni ? Ama ulitaka kusema washindwe na walegee kwa nguvu za Mtu wa Pwani - hiyo ingeeleweka. Ninavyoelewa ni kwamba katika upinzani ni ndani ya Chadema tu mambo makuu matatu yamewezekana.
    1. Kubadilika kwa uongozi wa juu.
    2. Kupatikana kwa mafanikio endelevu - positive growth.
    3. Kuelimisha na kuhamasisha wananchi (mfano operation "sangara")
    Kama kwa vigezo hivi kuna vyama vinaathirika, hilo mbona jambo zuri tu - afadhali vife kabisa vibakie viwili au vitatu.
    Vyama uchwara ni miradi ya Chuo Cha Mafisadi.
     
  16. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2009
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mtu wa pwami labda utuambie wameua kwa namna gani. hapo labda tutakuelewa.
     
  17. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Nkisikia habari za mwanamaguzi anahama upinzani na kujiunga na chama tawala napata kama kichefuchefu hivi.
     
  18. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Usicheze na njaa maana hiyo inawakimbiza mkuu. Na wakifika huko utawasikia wanavyojikanyaga.
    Ukimsikia huyu Tambwe, Amani Kaburu na yule mzanzibari katibu wa chama majizi aliyeko Kigoma wakizungumza, unaweza kujiuliza kama wana akili timamu.
     
  19. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Waachine madaraka ya ngazi za juu kama CHADEMA na CCM.
     
  20. Kaka Mkubwa

    Kaka Mkubwa Senior Member

    #20
    Jun 12, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Welcome MCC
     
Loading...