Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Luteni Kanali analea Mtoto Wangu.... Nyie wanawake HATaRiiiii!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pasco_jr_ngumi, May 6, 2012.

  1. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Duuuuu...
    Hiki kisa cha maisha yangu ya MMU nikikaa pekee yangu, naishia kuchekaa!!! Kweli wanawake wanaweza, nawaheshimuuuu bana, kongosho, smile, mwali,.... Mko wapi???

    2007 nilikuwa na gf tukakorofishana k2 kidogo... Najua utoto cjuw... Bt i was 26..
    Nikampga chini, mwez feb, akanibaka!! Yaan alinilazimisha ku-do....

    Alienda lodge akapanga chumba, she waz 21..oops... Akanisumbua kwa cm hadi nikaona niende,,, haaaa,, nikaenda kwa michezo ya Mourinho!!! Nikajpanga cmtak hata kumuona.... Kanisumbua, aaaa wapi

    Then nikaenda chuo... Mmmmmm, narudi likizo,nashangaaa mfanyakaz mmaamaaa anaanza kuniita baba fulani, nilijuwa utaniii


    Kumbe yule bint alikuwa na mimba, alipoona nimetosa alienda kwa bf wa zamani akapanga mipango ya ndoa, wakaoanaa..... Miez michache akajifunguaaaa

    Mimi cna mpango wa kumtafta, after all poti kamjengea nyumba na kumnunulia gari



    Tatizo, huyu bint kameanza kunisumbua, nilienda kumuona cku moja, akafurahi, tena akawa anamwambia yule mtoto msalimie baba yako.... Loooo

    Mimi nikabak kuduwaah..... Tena anauliza umeoa, nataka unioe!!!! Jamanii

    Akikaa akpiga simu anasema ongea na mwanao, and the baby boy anaanza kusikika!!!!



    BTW: vijana wadogo zangu heshimu wanawake.....wana siri nzito mioyoni!!!!
    Mi hapa ni kuuchuna principal, ctak kumuona tena, hata cm zake nazkwepa. Ctak kuharibu maisha ya poti..... Maumiv ya mapenz ni mabaya!!!!

    Binafs, cna mke wala mtoto!! Nawaogopa, nakula kwa style ya Ali Kiba
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    sasa ulipata wapi ujasiri wa kwenda home kwake? na je huyo afande alikuwa wapi? na je ulimuuliza kama huyo afande anajua kuwa mtoto siyo wake? na je ukimuangalia kunakitu unachohisi moyoni juu ya huyo mtoto? jibu haya halafu mimi kama mama nitupa ushauri
     
  3. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    kicheche!!
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    You are 31 and still a kid?!
    Growing old is mandatory, growing up is an option.
     
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hii ni moja ya maudhui ya hadithi za shigongo iitwayo "the woman secret'
     
  6. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Cku ya kwanza alikuwa mtoto sanaaa.... Cjuw kwa nn nilikuwa na ujasiri nikafika hadi kwao!!!!!!

    Lakin mwaka huu nilienda nikiwa kwa matembezi, nilipofika kwenye saloon flan, nikakutana nae...

    Alipomwambia anisalimie mimi baba yake... ndio hapo, nimejifeel vbayaaa!!! Nilipompakata na jins alivyorespect yule mtoto, jamaaan!!!!!

    Ninachopata wacwac, hawajapata mtoto mwingine!!!! Wakati kabla ya hiii mimba, nilimpachka nyingine, akatoaaaaa.....

    Usinisjauri kuingilia mambo yao.... Waishi milele na furaha plz
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mna kazi kwa kweli wadada, kama ndo vijana wa mjini wako hivi?
     
  8. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ukiona nyani zeee ujuwe michaleee nyingi imekwepaaa..... Maumiv ya MMU yamenipa mwanga mpya wa maishaaa... Strugling in jungle: Money & Ed..... Naandaa hiki kitabuuu!!!
     
  9. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mmm... Yaaan waschana wa cku hiz ni wa fb, twitter and bbm....... Ni hatariiiiii, LuluLism Era!!!!!! Wasalimie akina Saint Ivuga, MtiMkavu.....
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    this is a story of an immature man
     
  11. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    wewe pasco jr ngumi, kwanza sina haja ya kukushauri uingilie ndoa yako ila ninataka nikupe mchambo uchambike, wewe ni miongoni mwa irresponsible men ambao huwa kwao wanapenda wakung'ute vichupa vyao na kuendelea na maisha. tabia hiyo ni mbaya sana na itakugharimu sana, hivi kama mwanaume unajiskiaje kazi ya guvu zako uliyoitolea jasho, Mungu akaibariki ikazaa matunda ya mtoto halafu mtt akaishi kama mtumwa? hivi umeshawahi kuskia baba kamuua mkewe na mtoto? kama uliskia wa kwanza basi huyu mwanao atakuwa wa pili na kaa uliskia wa wawili basi huyu atakuwa wa tatu. Ni hatari sana kwa mtoto na hata kwako pia. Mtt anaish maisha na mtu ambaye hajui uande wa pili wa shiling sasa wewe endeleza mawasiliano siku agundude utakiona cha mtema kuni. na Mungu usishangae akakunyima mtoto mwingine manake umeshindwa kuwa responsible kwa amana aliyokupa mwanzo sasa je akuongezee nyingine?
     
  12. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hujanichamba.... Alwayz naheshimu logic argument, hata iwe chungu kama mwarobaini!!!!!!
    Umenipa ushauri mzuriiiiii

    Mbwa hazomei yaliyopta, tugange ya keshoooo!!!!

    Kidumu Chama cha........ Cjuw wew uko C..M gani?????


     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mkuu, dont bite your tongue

    he is a waste of a man.... hata mwanaume aweje, au afanyaje duniani, hawezi kujisifia kwa kulala na mwanamke wa tu, hata kama anafanya usiku na mchana

    na anasahau laana kubwa zaidi, huyo mtoto (kama ni kweli) ni zao la maisha yote ya uhai wake

    Atajisikiaje leo hii akiambiwa na mama yake kwamba yule baba anayemjua yeye sio wake ila babake ni fulani na alipatikana kwa mama kulalwa mtaroni wakati anasindikiza wageni au kaenda kuteka maji?>???

    maturity distibuishes a man from a little boy

    what a waste to his parents
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    sasa naelewa kwa nini wanawake wanatoa mimba......
     
  15. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hivi ni kweli kwa umri uliokuwa nao by that time huyo dadaalikubaka( alikulazimisha ku du)? Muogope mungu,maana kama usingekuwa tayari kufanya nae mapenzi mtalimbo usingesimama!isitoshe alikupigia simu, akakuelekeza mpaka lodge alipo, ukaenda mwenyewe ukiwa na fahamu zako-kwani hukujua lodge kunafanywa nini?kwa nini hakukuita hata kwenye restaurant?

    Hebu usitufanye watoto hapa
     
  16. D

    Di biagio Member

    #16
    May 6, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenyewe unajiona mjanja kumbe ...tu
     
  17. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,076
    Likes Received: 1,547
    Trophy Points: 280
    Hivi bongo hamna vipimo vya DNA? mbona ni kazi rahisi sana kumgundua mtoto kama ni wako au lah! nawaheshimu sana wanawake ila siwezi mnyenyekea kihivyo kisa tu eti inawezekana ana siri nzito ambayo sembuse siijui, ni kupima tu DNA kuwa na uhakika
     
  18. Mshawa

    Mshawa JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ushauri wangu kwako; Hope now umepata mwingine naye akikuzingua piga chiniiii.! mara moja bila kusita na akikuita lodge piga mimba kama kawa, alafu usingizie kubaka na hapo utakua na kama 39, nadhani utakua somo tosha kwako na kwa wanaokuzunguka tukiwemo hapa jf.
     
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pumba ambazo hazijaandikwa na msomi wa chuo. Na kama vyuo vyetu ndio vinatoa wasomi wa aina hii, ndiyo maana Tanzania inazidi kudidimia.
     
  20. l

    ladywho Senior Member

    #20
    May 6, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hv kongosho jinsia gani?
     
Loading...