Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lusinde ndani ya TB-CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mohamedi Mtoi, Apr 19, 2012.

  1. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa Mtera mheshimiwa Lusinde Livingstone aka Kudadeki yuko Tb ccm kwenye kipindi cha jambo leo akiwa na Mrema wakijadili ubadhirifu wa fedha za serikali za mitaa.
     
  2. dallazz

    dallazz Senior Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    angalizo; asije akaporomosha mitusi on air
     
  3. o

    okello Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaaa wa niwalambe nisiwalambe ndani ya tbc1!
     
  4. Chigwiyemisi

    Chigwiyemisi JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Livingstone Lusinde, yule mbunge wa Mtera mtaalamu wa Matusi yuko Live TBC1 kwenye kipindi cha jambo. Anasema Wabunge inabidi wachukue hatua kuwawajibisha baadhi ya watendaji wa serikali sababu serikali imeshindwa kufanya hivyo. Anasema inawezekana mtandao wa wizi unawahusisha baadhi ya vigogo wa serikali ndio maana serikali inashindwa kuwawajibisha. Anasema safari hii wananchi watarajie kuona bunge likiwashughulikia watumishi wezi!
     
  5. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ni vyema akatumia lugha yake ya matusi ndo itakuwa bora ... watoeni watoto wasiangalie luninga
     
  6. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    tuanze kumuwajibisha yeye kwa kukosa maadili....
     
  7. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 2,399
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Hii ni TV ya Chama cha Magamba (CCM) kwa hiyo haishangazi! Labda ameamua kukitumia chombo chao kuwaomba radhi waTZ kwa matusi aliyoyatoa. Labda waTz watamsamehe lakini kusahau ng'o! Endelea kutujuza anachosema huyu kibajaji (kilichojaa matusi) kwani wengine hatuna access kwa runinga huku shamba.
     
  8. J

    Jadi JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,144
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    ameshaponda wabunge kuja JF
     
  9. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mmmh nimempigia simu mke wangu nyumbani awatoe watoto sebleni au asiweke TBC mpaka ili kunusuru familia yangu na lugha chafu akimaliza mniambie wanangu warudi sebleni.
     
  10. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    anasema kua kama waziri yuko siriaz na kazi hawezi kushinda face book na jamii forums!
     
  11. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amesema mawaziri hawajibiki ndio maana wanapata muda wa kuangalia FB na JF
     
  12. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unamkosea haki, sio Mh, huyo ni Mdharauliwa Lusinde!
     
  13. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jamaa amefunga vizuri! Kwenye jambo jema apewe credit!
     
  14. P

    Papaya Senior Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anasema barabara za dodoma zina mabonde bonde kama ugali ambao haujaiva
     
  15. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Jema lipi? Au ile MITUSI?
     
  16. U

    Uswe JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamaa anasema ana uhakika huko serikalini kuna watu wezi, anasisitiza mawaziri wawajibike, anasema muda wwa maneno maneno umekwisha kwa sababu serikali imekua na porojo kwa muda mrefu, sasa lazima kazi ionekane, katoa mfano kwamba katika viongozi, ni yupi ambaye angekua na kampuni binafsi afu ikawa inapata hasara na yeye akakaa kimya?

    This is a totally different Lusinde. . . Siamini ninachokiona na kukusikia, kweli siasa mchezo mchafu.

    My Take: (hii ni kipande kutoka hotuba ya bwana Livingstone)
     
  17. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,718
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Lusinde amebadilika bana, inaonesha ameishasoma alama za nyakati vizuri. Anasema haiwezekani mtoto amekosa dawati na kukaa chini miaka 7 akitegemea atakutana na dawati sekondari lakini anakuta hali hiyohiyo huku fedha za madawati zinaliwa na wajanja. Pia amewalipua wanaopeana ajira kindugu baba alikuwa kiongozi anataka na mwanye awe kiongozi...

    MY TAKE: Huyu jamaa ameanza kujirekebisha, Le Mutuz hata Mtera kuipata itakuwa ngumu kwa kweli
     
  18. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ametamani naye kutoka bungeni eti waziri akisoma upuuzi ccm watoke wamwache waziri huyo bungeni
     
  19. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 919
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Lusinde kigeugeu! Arumeru alisema si vibaya mbunge kufa akarithiwa na mwanae kwani kuna madaktari ambao wazazi wao ni madaktari nk. Leo analalamika kuwa kazi serikali zinatolewa kwa kubebana, zinatolewa kiundugu na mdio maana hakuna wa kumwajibisha mwenzie! Viongozi wanafanya kazi ya kuwalinda ndugu zao waliowapa kazi! Sasa msimamo halisi wa Lusinde ni upi? Au ndio zile waziri mkuu anazoziita "unfortunate statements?"
     
  20. e

    emkey JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 724
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hukuwa na haja ya kumwita mheshimiwa, hana heshima ya kupewa title hiyo......
     
Loading...