Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lusinde naye kakasirika lakini tukimaliza hili inafuata kesi yake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EDOARDO, Apr 20, 2012.

  1. E

    EDOARDO Senior Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbunge Jimbo la Mtera CCM, Mh. Lusinde, ameonekana kukerwa pia na uozo katika baraza la mawaziri, lakini Wanazuoni makini wanadai kuwa ana haki ya kukereka kama Watanzania wengine, lakini baada ya kungo'a baraza la mawaziri na yeye atashitakiwa kwa kosa la kuporomosha matusi hadharani kule Meru.
     
Loading...