Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lusinde na Lema nani mwenye matusi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAGEUZI KWELI, Apr 5, 2012.

  1. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jamani hii ni baada ya matokeo ya ubunge wa Lema kutenguliwa eti kisa matusi.
    Lusinde na Lema nani mtaalamu wa matusi??kwa walioangalia kampeni ya Lusinde arumeru wanaweza changia hoja vizuri.
     
  2. k

    kijanamwingine Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakika ilikuwa ni aibu tena aibu kubwa kwajinsi ambavyo Lusinde aka kibajaji alivyokuwa akiporomosha matusi tena mbele ya watoto wa shule bila woga alafu ktk gazeti moja la leo kiongozi mmoja wa juu wa chama chake ambaye nilidhani kwa umri wake angelikemea jambo hili lakini amelibariki,nimemshangaa sana.kwa matusi Lema ni hakuna mbele ya LUSINDE.Ukitakakuthibitisha nisemayo nenda hapa Mh. Livingstone Lusinde akimwaga Sera za CCM Arumeru - YouTube utajionea mwenyewe na upime nani zaidi
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Ingekuwaje kama CCM ingeshinda Arumeru? Sioi angeweza kupigwa chini kwa sababu ya matusi ya Lusinde?
     
  4. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jamani mi ngoja niwe mpole tu maana..ndo kwanza natokea mochwari ban!awa wanainji wa kijani awa..wanantia hasira na mambo mengne yasiyo na haki,zaid ya ubabe wa ajabu.
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Swali lako ni kama kuuliza kati ya mbwa na tembo yupo mkubwa? Lusinde ni anga nyingine kwa matusi, hana mpinzani.
     
  6. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    bwana wangu mimi nimejiuliza hili sana ila kwa kweli bado kinaniuma kuwa lusinde ni mbunge jamani hivi wanasheria hamna jinsi huyu bwana anaweza kuvuliwa ubunge hata tu basi apewe heka heka yule mzee aliyemshitaki lema amesema ni kwa ajili ya maadili na nidhamu, je chadema hatuna wananchi wenye moyo na chama ambao ni wanasheria wenye uwezo wa kumpeleka puta kidogo tu na kumfungua akili lusinde,please please lets get only ten committed Chadema members and good lawyers to teach this man and his party a lesson.
     
  7. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    swts like this
     
  8. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kumshtaki Lusinde ni kumuonea bure!
    Mgonjwa wa akili ni swala la kumkamata na kumpeleka Milembe.
     
  9. s

    sexon2000 JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  10. m

    mswaburu Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lusinde mtata kwa matusi wee acha kabisa ,ni kama mwalimu ashindwi mtihani kwani ye ndo kautunga
     
  11. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nakumbuka Lusinde alitamka kwamba Lema ana mume kule magereza, tena akasema Dr. Slaa akitembea utafikiri kajinyea. Je haya si matusi? Je mamlaka ya sheria itatakiwa ichukue hatua gani dhidi ya Lusinde na Wassira?
     
Loading...