Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lusinde na kampeni za matusi umeambulia aibu kubwa

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Makupa, Apr 2, 2012.

  1. M

    Makupa JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,713
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kushindwa kwa.ccm huko Arumeru kumetokana na wananchi kupiga kura za chuki dhidi ya ccm kutokana lugha ya ovyo aliyokuwa anatumia bwana Ludinde,hivyo basi ni wakati muafaka wa kumwajibisha huyu jamaa
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Lusinde ni rafiki wa JK ! Alitumika kumtoa Malecela
     
  3. w

    wamwala Senior Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watachonga saana bt CDM ni mwendo mdundo
     
  4. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,450
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mkuu, lusinde ndo jembe la magambaz, hawawezi kulitosa. Atabaki nani sasa?
     
  5. GP

    GP JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    peopleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeessssssssssss!
     
  6. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,703
    Likes Received: 943
    Trophy Points: 280
    Watimuliwe kwanza waliomuona anatukana na wakamuacha.......kwani hakuwa peke Yake
     
  7. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,750
    Likes Received: 1,908
    Trophy Points: 280
    Alisema watakaoshindwa watazaa leo
     
  8. GP

    GP JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Lusinde asifukuzwe, na waongezeke kina Lusinde wengi zaidi huko ccm ili CDM tuzidi kuchukua majimbo kiulani kwa ujinga wao, nani anapenda kusikiliza mitusi?, nani anapenda kuona kina mama wakidhalilishwa waziwazi, nani anapenda kuona wanafunzi wakishuhudia maneno ya utumbo na ya kumomonyoa maadili yetu?, safi sana kwa sisiemu kukosa ubunge maana walijua ubunge unatolewa kama hisani, CDM iko juu.
     
  9. pinochet

    pinochet JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Wapi ff, rejao et al?
     
  10. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hawawezi kumfukuza! wakifanya hivyo jimbo la Mtera litawatoka,hawawezi
     
  11. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Tunahitaji lusinde kama mia ili M4C Iende vizuri
     
  12. I

    Idofi JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 60
    ccm wameishiwa
     
  13. J

    Juma Bundala Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Baada ya MB wa Mtera kuishiwa sera alianza kutoa sera za kumshagua SIOI ili kama kumpa lambilambi,kumpatia mshahara wa kuiongoza familia iliyoachwa na marehemu baba yake na pia kumfurahisha Rais KIKWETE,hakuishia hapo alianza kutoa matusi mazito kwa wapinzani wake husun chama cha CHADEMA,lkn nguvu ya umma imemfundisha kuwa hajui kusimama jukwaa na kunadi mgombea,naami jimboni kwake hakushinda ila alichakachua tu.HONGERA CDM,WATU WA ARUMERU MASHARIKI,VIONGOZI WA CDM,PIA NA MB MTEULE BW NASSARI,WITO WANGU FANYA KAZI KWA KUFUATA SHERIA BILA KUMSAHAU MUNGU.
     
  14. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,624
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280
    Alaaniwe, azikwe mfu anayetembea. Matusi yake yamemrudi
     
  15. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    CCM wamejifungua mtoto anaitwa Nassari JOSHUA. Move inayofuata sasa ni kumburuza Lusinde mahakamani akathibitishe matusi yake mahakamani.
     
  16. Patriote

    Patriote JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 1,579
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwa mitusi ya huyu bwana, mm nadhani CDM iandae vijana huko Mtera jimboni kwake ili 2015, huyu bwana atoweke rasmi kwenye siasa za nchi hii, hatuwezi kuongozwa na wahuni. Kwa kinywa kichafu hivyo, atatunga sheria gani ikawa inafaa????
     
  17. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    bado wanasubiri kura za vijijini!
     
  18. HOPECOMFORT

    HOPECOMFORT JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 2,314
    Likes Received: 3,016
    Trophy Points: 280
    Si alikua anatambulisha bendi yake mpya Ya taarabu,sa mwanaume mzima tena mbunge mh badala ya kunadi sera unarusha matusi!!!
    Thanx God Saivi pua anashikiwa yy
     
  19. O

    Omtata Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    TUONGEZE JUHUDI 2015 TUWATOE WAREMBO JENGO JEUPE. SASA NI KAZI KWA KWENDA MBELE. MUNGU ANAJIBU MAOMBI
    JANA NIMESALI SALA NDEFU SANA KUIOMBEA CDM AMENIJIBU SASA NAFUNGA KUOMBEA KIFO CHA CCM NA MAJAMBAZI WOTE. MUNGU AWAWEKE KWENYE GARI MOJA AFU WAPATE AJALI WAFE.WALITAKA KUTUMIA MSIBA WA BABA YAKE KAMA NJIA YA KUTAFUTA KUHURUMIWA KWISHNEI:rockon::rockon::rockon::rockon::rockon::rockon::rockon::rockon::rockon::rockon::rockon::rockon:
     
  20. O

    Omtata Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM KWISHNEY CCM KWISHNEY CCM KWISHNEY KWISHNEY KWISHNEY
    :rockon::rockon::rockon::rockon::rockon:
     
Loading...