Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lusinde: Mimi mbunge nina laini moja, 'Mama Ntilie' ana laini nne za nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kijana Msomali, Jun 14, 2012.

  1. K

    Kijana Msomali Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Akihojiwa na Mtangazaji wa TBC1 Victoria Patrick nje ya ukumbi wa bunge hapa Dodoma, Mbunge Lusinde amesikika akisema hayo yafuatayo.

    " Mimi Mbunge nina Laini Moja, Mama Ntilie ana Laini Nne za Nini???

    It was very sad to hear cheap argument from politician. Any ways huyo ndie Lusinde...Kudadadeki!!
    !!!!!!
     
  2. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa Jamani! kuna wabunge wa kuwajadiri, Hata Lusinde?
     
  3. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Lakini si kweli?
     
  4. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,205
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    ...akili nyingine...
    Hakuna asiependa kumiliki laini 1, hajui kuwa watu wanaepuka gharama!!
     
  5. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,638
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Ana laana ya Malecela hawezi tajirika kamwe
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    [video=youtube_share;rhl78_cPVH4]http://youtu.be/rhl78_cPVH4[/video]
     
  7. r

    richone Senior Member

    #7
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    lusinde hajitambui> mtu kumiliki line mbili au tatu za simu n kwa lengo la kupunguza gharama. hata kabla lusinde hajapata ubunge alikuwa ana miliki simu zaidi ya moja.
     
  8. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni maneno aliyotumia kujitofautisha na mama ntilie.......hapo ni kuweka tabaka la mimi mbunge/mwenyenacho nina, kwanini wewe uwe na?
    read btn the line brother
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Naomba kuuliza, huyu Lucinde ni mtoto wa Balozi Lucinde?
     
  10. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    kha huyu jamaa karudi tena??

    nahisi huyu ndo atakua katibu mwenezi baada ya NEPI kuvua gamba
     
  11. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    hapo amejitanabaisha ya kuwa; Mama Ntilie ni mvuja jasho na yeye ni mvuna jasho!
     
  12. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Kwanini LEMA hajachukua hatua za kisheria dhidi ya Lusinde? au kuna ukweli?
     
  13. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sio mtoto wa Balozi Lusinde.
     
  14. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,332
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    No!Nakumbuka Le Mutuz alishawahi kuelezea hilo humu kwamba Lusinde(insane) hana uhusiano kabisa na Lusinde(balozi)
     
  15. N

    NURFUS Member

    #15
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lusinde, me nafikiri huyu si mtu wa kujadili maana sijui kama anajua alichokisema, kuwa na line moja anafikiri ndio kuishi kulingana na hali, wakati wao wanashabikia kupanda kwa gharama za kuzungumza, na ninashindwa kuelewa wale tunaofikiri ni kioo cha jamii kumbe wanakuwa uchafu kwa jamii kwa maneno yao wanayoongea bila kuyapangilia, au alikuwa hajui kama anaruka hewani, eti mimi mbunge nina line moja mama ntilie ana line zaidi ya mbili, kwamba yeye mwenye nacho na yule asiye nacho, eti watanzania tuishi kulingana na hali,lkn pia viongozi wetu u have to think b4 u lip and learn to behave mbele ya macho ya watanzania.
     
  16. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,758
    Likes Received: 1,881
    Trophy Points: 280
    Wa pembeni au kusingiziwa labda!!!!
     
  17. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hapo ukweli ukwapi, na wewe uwezi kuwa great thinker kabisa. Kwa mfumo wa gharama za simu Tanzania inapelekea kumiliki line zote ili kupunguza gharama zisizo rasmi. Au ndo nyie mnaojisifu napiga mtandao wowote kwa line yangu moja bila kujumlisha na kutoa. Kweli watanzania bado sana...........jamani elimuuuuuuu
     
  18. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Yeye fisadi hata akiweka laki tatu kwenye simu kwa wiki ni sawa
     
  19. M

    Moony JF-Expert Member

    #19
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kumjadili mnampa umaarufu bureeeeeeee!
     
  20. U

    UTAJUA Member

    #20
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah huyu jamaa si mbunge wa CCM? au wa NNCR?.. maana hapo sioni kaongea nini?
     
Loading...