Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lusinde kweli kichaka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jobe ayoub, Jun 14, 2012.

  1. jobe ayoub

    jobe ayoub JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Leo dodoma,
    kaulizwa swali na mtangazji wa tbc1.
    unaionaje bajeti hii.
    kaisifia sana na kusema itasaidia sana wananchi na zaidi anaipongeza serikali kwa kutenga bilioni 500 za maji..


    hilo cha mtoto,
    kibaya zaidi anadai eti anawashangaa kwanini mamantilie atumie line nne za simu wakati yeye mbunge anatumia line ya mtandao moja tu.(hajui kupiga simu voda vs tigo or zain or zantel ni cost kuliko tigo to tigo or voda to voda
    labda nimkumbushe LUSINDE na ccm yake.
    watu tunatumia line tofauti tofauti kupunguza ghalama(ku-minimize cost),
    sasa mmepandisha tena si ndio balaa!!
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    'mimi mbunge natumia line moja,mama ntilie ana line nne za nini????'-lusinde wa matusi
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,895
    Likes Received: 5,323
    Trophy Points: 280
    Jamaa nilimshangaa sna kuongea pumba kama ile kweli lusinde hamna kitu.
     
  4. M

    Mwanandani Senior Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli Ccm akuna wabunge,ivi kungekua akuna wabunge wa upinzani ndani ya bunge hawa wabunge wa Ccm siwangeuza nchi?
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Du huyu jamaa hachagui wakutukana hata mama zetu wanaotulisha chakula fresh kwa bei nafuu Ana wadhalilisha du!
     
  6. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,508
    Likes Received: 1,301
    Trophy Points: 280
    Bangi zote zinazoota ardhini zina rangi ya....!? Na bendera ya chama ina rangi ya...!?
    Nasema niwalambe, nisiwalambe
     
  7. M

    Mohamed Ngwasu JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2012
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kubwa jinga hilo
     
  8. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nasikia kichefuchefu jamani kila nikiona jina huyu jamaa,nadhani aliyemlaani kafa!!!pambaf!!
     
  9. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kweli watu wakikutaa ni balaa. Malecela aling'ang'ania ubunge bila ya kujua jinsi walivyokuwa wamemchoka walikuwa radhi kulipa ushindi hata kama ni jiwe na si mzee huyu na kilichotokea ni bora kumpa Lusinde kuliko huyu jabali. poleni sana wana mtera mbunge hamna.
     
  10. t

    take away Member

    #10
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anachukia wa mama hawezi ongea kitu bla kutaja mama. kilaza huyu
     
  11. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #11
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    Lusinde mbunge wangu na nitamchagua 2015 mlitaka ahojiwe nani Dogo janja anayetaka nchi ya Meru ?
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    hivi bado mnamjadili huyu mwehu..
     
  13. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #13
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,351
    Likes Received: 1,039
    Trophy Points: 280
    Hapo sasa! Kumbe kukichoka kitu na kuamua kwa kazba kuna madhara makubwa? Kwa hiyo afadhali ya malecela!
     
  14. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Sawa jamaa ni bongolala sasa alimshindaje katapila?
     
  15. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    lUSINDE ni chizi
     
  16. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nimemsikia lusinde leo tbc yaani ni bonge fwala amepongeza kupandishwa kwa tozo ya wine kutoka nje c'se wananchi wake ni wakulima wa zabibu na watengenezaji wa wine na hivyo watafaidika
    kuonesha ni jinsi gani ambavyo ni mpumba.vu ameshindwa kutambua kuwa local made wines tozo zimepanda kwa 289.65% kwa lita
     
  17. n

    nyangau Member

    #17
    Jun 14, 2012
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuachane naye huyu, nafikiri hajui wala hakumbuki hata alichokiongea. Kwa kweli amenishangaza sana
     
  18. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,727
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Sidhani hata kama ameilewa bajeti kwa undani! Poor him, nawaonea huruma waliopimpigia kura kumpeleka mjengoni kama mwakilishi wao!!
     
  19. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #19
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hili jamaa chz, nilivyolickia hadi nilshka tama......
     
Loading...