Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lusinde: Kilimo siyo uti wa mgongo kwa sasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mungi, Jul 25, 2011.

  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Huyu dogo kumbe mkali hivo! Wakati anachangi bajeti ya wizara ya kilimo, amesema kwamba serikali haiko makini kwenye kilimo, ile kauli ya kilimo ni uti wa mgongo imeshakufa, wakulima wamechoka wamechakaa. Anasema wabunge wamekuwa wakali kwenye umeme kwa sababu nyama hazigandi kwenye friji, lakini kwenye kilimo wametulia tu utadhani wamelogwa. Bajeti kubwa ya kilimo inatengewa mkoa wa Dar es salam, anahoji huko dar wanalima kwenye magorofa? Ameponda bajeti kuanzia mwanzo mpaka mwisho, ameunga mkono hoja. Kazi kweli!
     
Loading...