Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LUSINDE jina lake kutajwa katika baraza jipya la mawaziri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rasib, May 1, 2012.

  1. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa hii kali Hatimaye Mheshimiwa Lucy Inde(lusinde) atajwa kuwa miongoni mwa mawaziri wapya watakalo suka hilo baraza jipya, vyanzo vyangu vya habari inasema Kibajaji amepewa hiyo nafasi ili kumfuta machozi baada ya kushiriki vizuri katika kampeni za Arumeru Mashariki wakati akimnada mgompea wa CCM, SIOI SUMARI....Je anaweza akafit katika wizara gani maana source yangu haikuweka bayana wizara....
    Nawasilisha hojaa..
    Source MIMII.
     
  2. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    heshima ya jf inaporomoka kwa kasi
     
  3. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wizara wa Mavi and Ushuzi katiaka Jamii! Ingemfaa sana huyu kandidate maana Phsychiatric ward pale Muhimbili bado haina wizara!
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Join Date : 23rd April 2012
    Posts : 20
    Rep Power : 306
    Likes Received1
    Likes Given0
    matatizo ya wageni humu jamvini anapost anachoota usiku
    hili sio jukwaa la utani ndugu yangu,kuwa serious
     
  5. saliel

    saliel Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari ni habari waweza kuwa ni ukweli kwani hawa magamba wamechanganyikiwa ...............................oyoooooooooooooo hatimae 2nakaribia kupata mawaziri vichaaa
     
  6. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Nyie Mods kama mmeshindwa kazi ya ku-moderate mseme..kazi yenu sio kutoa ban tu..hili jukumu la kuzuia utumbo kama huu usitamalaki kwenye jukwaa la siasa ni lenu pia. kama mmeshindwa kazi semeni tumo-derate wenyewe!!
     
  7. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Kwa elimu ya darasa la saba.
     
  8. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kwa CCM inawezekana
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Prof Maji Marefu huyu Kama si sayansi na Tech basi apewe afya
     
  10. e

    emkey JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 724
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    We mpuuzi kama huna la maana ni bora usiandike kitu hapa, huu upuuzi hatuutaki tuuone tena hapa.
     
  11. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Unaota mchana
     
  12. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Wewe mtoa Uzi unatafutia watu ban utumbo Kama huu peleka kwenye jukwaa la jokes Jana tuu kamanda Molemo kala ban
     
  13. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyo Hovyoooo!
     
  14. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni vizuri ukafanya impact assessment kabla ujaongea
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1::biggrin1:
     
  16. y

    yaya JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu, mbona mnamshambulia?
    Haya aliyoyaandika ni kwa mujibu wa vyanzo vyake vya habari. Kwa hiyo ni juu yetu kukubali au kukataa. Lakini kwa Tz any impossible thing can happen!

     
  17. Mjuni Lwambo

    Mjuni Lwambo JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 4,890
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    You must be joking
     
  18. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Anafaa nafsi ya waziri mkuu as even mwenye jimbo lake mzee tingatinga alikuwa PM!
     
  19. A

    A revolutionist Member

    #19
    May 1, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kibajaji huyu ataongoza nani katika nchi hii ya werevu? Unajua kiwango chake cha elimu? Tafuta historia yake!
     
  20. m

    mtamba Member

    #20
    May 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Akiwa waziri LUSINDE naondoka TZ naelekea sudan ya kusini
     
Loading...