Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lusinde (CCM-Mtera) apendekeza watwangane kwanza Bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtego wa Noti, Feb 8, 2011.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbunge Lusinde wa Mtera anasema anaomba wabunge watangwane bungeni ili madhara ya vurugu yaonekane na isiwe watu kuwatumia wananchi kuwatuma wapigane ili kupata umaarufu wakisiasa!!!

    Anasema wafunge milango watwangane halaf ndio watoke nje...kazi kwelikweli!!!
     
  2. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    bungeni patachimbika kama wabunge wenyewe ni waropokaji kiasi hiki!!!!
     
  3. F

    Fblukuwi Senior Member

    #3
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ama kweli ukistaajabu ya musa uta---------! Hivi huyu kijana mbona anatafuta umaarufu kishamba hivi? Huyu alikuwa mtu wa kijiweni wala si mbunge!
    Milango ikifungwa basi pengine wa CCM atakayetoka mzima humo ndani ni chini ya watatu maana wote ni wazee na wenye vitambi vikubwa !
     
  4. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mi nakwambia kazi ipo...huyu mbunge muda si mrefu tutaanza kumuonea huruma maana hi aibu kajitakia mwenyewe!!!
     
  5. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    tuanza kufungua maeneo ya kuwafunzia hawa jama kareti...au kurushiana viti
     
  6. z

    zamlock JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    yani nimemshanga nilikuwa na muona pale tarime anaweseka weseka ni mara mia angebaki mzee wa malecela kwenye hilo jimbo kuliko kumleta mropokaji anayesifia viongozi mafisadi kama akina lowasa na wengineo yani nimemshangaa sana mpaka namkosea jibu sijui alikuwa amelala pale bungeni alafu akashutushwa kuchangia kujadili hotuba ya raisi
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahahahah
    wandugu nawashauri msipoteze muda kufuatilia komedi za dodoma,hakuna la maana pale,
     
  8. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tatizo la watu kukimbilia siasa kwa ajili ya kufunika biashara zao haramu badala ya kuvutwa a shida za wananchi ndo hili..... Kama ngumi si amtafute francis cheka..
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    yule mbunge sijui u ccm umemlevya, hatufiki popotee kwa wabunge km hawa
     
  10. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    kupigana sio ajabu kwani hata mabunge mengine ya Madola huwa wanatwangana kama kawa mfano India etc
     
  11. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    kweli 2015 ni mbali sana maana ni mapema sana lakini ni vurugu mechi kwa kwenda mbele duh
     
  12. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    kweli zile ni comedians:clap2::popcorn:
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Hadi tutoboe twenty fifteen kitaeleweka tu!
     
  14. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #14
    Feb 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Nilipomsikia huyu jamaa kamuondoa malecela, nilidhan ni mtu mwenye akili. Ila nilipomuona akichangia leo nilishtushwa na upeo mdogo na ufinyu wa mawazo ya bw lusinde. Sikuamini kama bado bungeni kunaweza kuwa na mtu bogus kiasi hicho!
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sure tena,ujinga mwing 2tauckia,mi ntakua napatia hbr hapa,c kuhangaika na tv,wale wabunge washapewa unga wa ndere!
     
  16. L

    LAT JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0

    mkuu...you have said all...... asante sana... bungeni dodoma napotezea kuanzia sasa
     
  17. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nazidi kuamini wabunge makini wanatoka chadema pekee..
     
  18. Mwalimu Mkuu

    Mwalimu Mkuu Member

    #18
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    lakini sasa hawa jamaa ndo wawakilishi wetu lazima tuwasikilize ili wakirejea huku tuwawajibishe!
     
  19. g

    gwala Member

    #19
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alikuwa kalewa
     
  20. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #20
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Yeah!.... Uko sawa!
     
Loading...