Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lusinde akamatwa asubuhi hii USA akiwa na mabokisi yakura manne yakiwa na kura zilizopigwa!!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by KakaKiiza, Apr 1, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Akiwa anatokea kwenye hotel USA alikutanana na vijana CDM baada yakuweka vijana walinzi usuku kucha Lusinde ndo alitoka na mabokisi manne yenye picha za TV lakini ndani kulikuwa na mabox ya kupigia kura na yamejaa kura zilizopigwa tayari ndipo alipo ng'ang'aniwa na makamanda wa BAVICHA kwani issue waliishtukia jana usiku baada yakutonywa!!Valangati lilikuwa kali mpaka kaumizwa mkono umevunjika ila polisi wamefika katika tukio na kutawanya vijana waliotaka kumla Lusinde Mkuu wakituo alisema hawawezi kuvumilia upuuzi huu wakuiba kura hivyo Lusinde kapandishwa kwenye cruiser nakupelekwa central arusha!!yatakayojili nitawajulisha baadae nafatilia kwakaribu!!
     
  2. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Nataman ingekua kweli..fools day
     
  3. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Good news mkuu,endelea kutujuza
     
  4. unejoune

    unejoune Senior Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Habari ya asubuhi mkuu
     
  5. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Aise hebu fualilia.
     
  6. MADAXWEYNE

    MADAXWEYNE JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hizi habari za leo ni nzuri ila na hii tarehe (1/4)! Mh!
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Fools Day (honored)
     
  8. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Ahssante mkuu kwa taarifa, kama ni kweli basi CCM wanayofanya ni mambo ya aibu. Harafu mtu anakuja hapa huku kabana pua, eti ushindi lazima!! Kama ushindi ni lazima, shame on them! We can not keep doing the same thing expecting different results! Watu na shule zao hawaoni watanzania wanavyotaka waongozwe? The country is not belongs to non of the political part, its belongs to wananchi. Sauti za wananchi ziheshimuni jamani.
     
  9. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Ooooh shit, its a fool day, alright Kakakiiza?
     
  10. +255

    +255 JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Hivi siku ya wajinga ni dhumuni lake ni kudanganya!? Kuna issue nyingine ni sensitivy haifaia kuchanganya na upuuzi wenu...Mods angalieni hili
     
  11. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,471
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280
    PAMBAF...ZENYU, hizi sio issues za kufanyia utani wenu wa kitoto, Mnataka utani pelekeni huko.. Alaaaah
     
  12. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    siku ya wajinga inaisha saa ngapi?
     
  13. MADAXWEYNE

    MADAXWEYNE JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wajinga wapo kila siku
     
  14. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Siyo manane ni 50 umesahau.
     
  15. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Siku ya wajinga na habari yako nayo umeiandika ki ujingaujinga. Mwanzo mwisho hakuna kituo wala koma.
     
  16. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    as long as muda wa kudanganyana umepta...plz mods naomba busara zenu. Zle habar za kzush ztolewe then 2rud kwenye real and founded issues plz
     
  17. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    mkuu naunga mkono hoja!nimetoka church ndio nasoma habari za arumeru nakutana na madudu kama haya mpaka nimechoka!MODS tafadhali move threads zote za fools day to the Dustbin!hazistahili hata kukaa jukwaa la jokes
     
  18. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Foolish day iwe nawe daima.
     
  19. U

    Uswe JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    fools day hata JF, msifanye hivo bwana, hii sijaipenda
     
  20. U

    Uswe JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    naunga mkono, mods tuondoleeni hizi kitu za utaniutani
     
Loading...