Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lusinde aishangaa serikali ya CCM asema kama wameshindwa kuhudumia shule wazigeuze Hotel

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Oct 27, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,117
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Mbunge wa Mtera bwana Livingstone Lusinde ameishangaa serikali ya chama cha mapinduzi kwa namna ilivyotelekeza shule za primary na sekondari katika jimbo lake na ameshauri kama wameshindwa ni bora watangaze shule hizo zigeuzwe hotel.

    Amesema hayo alipokuwa kwenye kikao na baraza la madiwani wa jimbo lake.

    Concern

    Naona sasa CCM wameanza kubanwa na mfumo wa uendeshaji wa nchi na wakiwa bungeni huwa wanadhani kuwa ni wapinzani tu ndio wanaumizwa na kusahau ugumu wa maisha na miundombinu inatutafuna wote wapinzani na wasio wapinzani.
     
  2. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hugo kilaza ataona mengi sana
     
  3. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,040
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Lusinde!!anawezakuwa na maana nyingine,,haishi maskhara huyo mwehu,usishangae akiituhumu cdm kwa kufanya ccm iwe ilivyo.
     
  4. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mzee wa kibajajii....so wazigeuze hotel ili akajisevie menyu...so clever
     
  5. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shule ziwe Hoteli?!! Mbunge kama huyo ukimpa wizara ya ellimu itakuwaje. Hapo wala huitaji kumfanyia vipimo kuijua akili yake.
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    lusinde,mulugo,muhongo,nchimbi na nchemba kwetu sisi ni wale wanaotangulia kushuka kaburini kupokea mwili wa maruhum.
     
  7. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...hoteli!?...nani ataenda kwenye hayo magofu kupata msosi...labda wageuze kuwa kilabu za pombe za kienyeji...
     
  8. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    ndiyo mwisho wa kufikiri! anyway, anapoint fulani kwa mbaali.
     
  9. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Baada ya kimya kirefu........... fatishia mada hapa.
     
  10. C

    Concrete JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa huwa hashirikishi mdomo na ubongo katika kuongea.
    Sasa embu fikiri kuchoka kwa shule na kuzigeuza kuwa hotel kuna uhusiano gani?
     
  11. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Halafu wanafunzi wawe wahudumu!
     
  12. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Shule zigeuzwe hotel!! Lusinde ni mburula wa STD 7..mbigiri primary school!
     
  13. T

    Tabby JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2008
    Messages: 7,785
    Likes Received: 1,758
    Trophy Points: 280
    Mimi ninamsoma. Ni kweli ukiangalia hakuna nia ya dhati ya kuboresha kiwango cha elimu nchini. Kuanzia raisi mwenyewe hana upeo wa kuelewa umuhimu wa elimu sahihi kwa maendeleo na mustakabari wa taifa. elimu leo inapimwa kwa idadi ya shule na si qualities za shule. Mfumo wa elimu unabadilishwa ili wanafunzi wengi wafaulu bila kuangalia wanachokifaulu ni kitu na chenye kiwango sahihi kwa mahitaji ya Taifa na Kimataifa katika dunia ya utandawazi. Tumeshuhudia mara nyingi walimu wa vodafasta na wengine wanafunzi wamemaliza A level wanakwenda kufundisha bila kuangalia uwezo, uelewa na ukomavu wa walimu hawa katika kuelimisha. Kumbumka Education siyo kujua 2 = 2+0. Inamambo mengi yanayohusiana na physical and mental capacity, development and growth ya huyo anayesomeshwa. Mwalimu awe na uwezo wa kujenga na kuinterpret concepts mbali mbali zilizo ndani ya context ya msomeshwaji na viwango vya kimataifa na mahitaji ya taifa.

    Tumeona mitihani inakuwa multiple choice tu ili watoto wafaulu!. Wafaulu kufanya nini na kwa maslahi gani ya nani?.

    Raisi mwenyewe kwa kuwa anatoka katika utamaduni usiothamini elimu, naye amehawilishwa hivyo hivyo na anafanya bora liende. Tumeshuhudia akituteulia waziri wa elimu asiyeweza hata kusoma!. Hivi ni nini hii?

    Kwa ujinga huu, tunajikuta tunakizazi cha wasomi waliochini ya kiwango disaini ya kina Mulugo Mulugo tu sasa hao ndio watakaopewa dhamana ya kuratibu na kusimamia sera na mipango ya maendeleo ya Taifa. TUMEISHA!.

    Ni naungana na Bwana Lusinde kwa kusema ni afadhali kutokuwa na shule kabisa tujue moja kulilko huu unafiki wa kijinga unaofanywa na Serikali wa kuanzisha vituo vya kukulia watoto halafu vibatizwe jina la shule. Shule ni mahali pa elimu. Sasa kama watoto wanakusanywa kwa miaka ys shule ili wasiwe wazururaji mitaani, hatuwezi kuita ni shule. Waachwe wakae na wazazi wao nyumbani wapate elimu ya asili kwa wazazi wao badala ya kuwapotezea muda katika shule ambazo hazipo. Kwa kweli serikail ya ccm na kikwete ni janga kuu kwa taifa letu.
     
  14. f

    findu fiki JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hicho ndicho kilicho baki kwake kwa sababu kwenda shule aliogopa umande.
     
  15. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Asijifanye kushangaa, hapo chama chetu kilikuwa kinatekeleza zile sera alizotuelezea mwenyewe akiwa kule Arumeru.
     
  16. LESIRIAMU

    LESIRIAMU JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 3,098
    Likes Received: 848
    Trophy Points: 280
    Unakumbuka shuka asubuhi? Wabunge wenye maono na wenue nia ya dhati ya kuwakomboa Watanzania kwenye hili giza la ujinga wakiongea bungeni udhaifu wa Serikali ya Ccm wewe na mwenzako Mwigulu mnatoka na mipasho.sasa jiandae kurudi kwenda kuuza utumbo wa mbuzi
     
  17. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mtambo wa matusi,made in mtera,manufactured date:30/10/2010 expire date: 01/10/2015. Ccm vilaza industry
     
  18. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Kama Waziri wa Elimu ni dizaini ya akina Mulugo, unategemea nini?
     
  19. N

    Noboka JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,059
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Atulie tu aache kutukana serikali ya chama kilimchompa ulaji
     
  20. peri

    peri JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    huyu jamaa ni kilaza, hayo ni mambo ya kusema bungeni na kwenye vikao vikubwa vya chama.
    Anawaambia madiwani wafanyeje?
    Wao ndo wanatunga sera ya elimu au ndo wanapanga bajet ya wizara?
     
Loading...