Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lunduno

Discussion in 'Celebrities Forum' started by ney kush, Mar 2, 2012.

  1. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    B.bo stereo na nikki mbishi wamejitoa kundi la lunduno.
     
  2. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ndio nani huyoo?
     
  3. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    kwaio kwa kifupi kundi limekufa?

    Kwa sasa hakuna manju chenguzi(MC)wa kumkalibia Sterio hapa bongo..kuna anaebisha??
     
  4. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nilikua najua lunduno ni ya niki na sterio 2 kumbe wako wengi,ila sababu alizosema b.o.b sterio cyo kwel kuna k2 katikati ,so 2msubiri niki akifunguka 2tapata k2
     
  5. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    kulikuwa na jembe moja hivi,wakumuita One the incredible nae alikuwa member sijui imekuwaje kwake..
     
  6. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana one incredible hajawai kuwa lunduno,sema alikua m lab ambayo ndiyo studio yao
     
  7. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Kundi limekufa kabaki suma mnazaleti,
    pego la nikk hakuna wa kuliziba
     
  8. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    suma mnazaret hayupo lunduno kitambo pale kabaki shasho na wengine
     
  9. m

    mama-lokatare Member

    #9
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ilo ni kundi la maigizo au ndo bongo flava !
     
  10. Davesto

    Davesto JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60
    go to hell motherf+*cker
     
  11. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,670
    Likes Received: 1,003
    Trophy Points: 280
    hiyo lunduno ndio utumbo gani??
     
  12. Analogia Malenga

    Analogia Malenga JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,081
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ila fresh tu coz ladha zao ztakuwepo although kund halipo
     
  13. C

    Chan Senior Member

    #13
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  14. Z

    Zero_brain Member

    #14
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikubaliani na ww hata kidogo MLab yote hamna Mc km One Incredible.
     
  15. Z

    Zero_brain Member

    #15
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Suma mnazaleti alitolewa kitambo uongozi ulidai hayupo Consious
     
  16. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    One ni mwandishi mzuri kuliko Sterio,ila anachozidiwa ni kwamba Sterio ana vyote flow na uandishi mzuri,moko sio mkali sana wa mitiririko.
     
  17. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,670
    Likes Received: 1,003
    Trophy Points: 280
    hivi watanzania ndio maana hatuendelei kila kijana mdogo anataka kuwa mwanamuziki
    Wakati kazi ziko nyingi sana
     
  18. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    One the incredible ni zaidi ya balaa!!!!nikitoka nje kidogo ya uzi hawa wafuatao ni wakali sema watu hawajachanika;one the incredible mwenyewe,stereo,darasa,suma mnazareti,stamina na nikki mbishi!!!
     
  19. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Unaumwa tumbo kama jina lako!!!
     
  20. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #20
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    Mi naona sio Tanzania tu huwa nikiangalia shows kama American idols, X-factor, na nyinginezo around the world naona kama teenagers wote kwa sasa ndoto zao ni muziki. Kunakuwa na mamilioni ya washindani, kwa hiyo ni utashi wa vijana wa sasa.
     
Loading...