Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lulu..

Discussion in 'Jamii Photos' started by M'Jr, May 29, 2012.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Lulu 2.JPG Dah hivi hapa anacheka, analia, anatabasamu au nini? Lulu.JPG
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hichi kitoto bwana..kina kazi sana ...
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mi nilijua kesi yake kwisha!


    Kumbe inarindimaga tu?
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Sasa hapo anakazi gani?, hapo si maisha ya drama yanaendelea kama kawa?
     
  5. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amesha zoea maisha ya jela. Bora aendelee kuishi hukohuko ajifunze, naona hata mavazi yake yamebadilika. ASIYEFUNZWA NA MAMAE...................?
     
  6. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Mtoto shetani wa kike. Hivi jamani huwa kuna shetani wa kike. Ninavyojua Lusifeli alikuwa shetani mwanaume au nakosea, sina uhakika!!! Mara nyingi vitabu vya dini havitoi jinsia ya mashetani, malaika etc
     
  7. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    LiverpoolFC
    Kesi za namna hiyo haziishi fasta namna hiyo. Unaweza kukuta hukumu ya kesi hii inatoka mwaka 2025 or so
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
  9. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kapagawa...
     
  10. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Anawapa kazi askari wa kike kwani nao inabidi waende saloon wajirembe ili angalau waonekane.
     
  11. S

    Senator p JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kameisha zoea jela,yaan kamekua kazur thana,bora kaendelee kukaa 2 huko,kakirud kaje na "COME 4M JELA WTHOT SHIDA"
    Chini ya director "KAJALA MATHANJA"
     
  12. Gulaya

    Gulaya JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 658
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    mmh,katoto kazuri ako..:A S-baby:
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mimi nauliza haya mambo ya ushungi ya nini na toka lini?
     
  14. S

    Senator p JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushung toka lin?toka jela.
     
  15. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
  16. M

    Mauu Member

    #16
    May 29, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana Lulu, umdogo sana kukutana na mitihani iliyokukuta. Naomba Mungu usiwe na mimba kweli, vinginevyo huyo mtoto atakuumiza au wewe kumuumiza maisha yake yote.
     
  17. M

    Mauu Member

    #17
    May 29, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana Lulu, umdogo sana kukutana na mitihani iliyokukuta. Naomba Mungu usiwe na mimba kweli, vinginevyo huyo mtoto atakuumiza au wewe kumuumiza maisha yake yote.
     
  18. M

    Mauu Member

    #18
    May 29, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana Lulu, umdogo sana kukutana na mitihani iliyokukuta. Naomba Mungu usiwe na mimba kweli, vinginevyo huyo mtoto atakuumiza au wewe kumuumiza maisha yake yote.
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    [​IMG][​IMG]Analia!!!!
     
  20. N

    NNYAMBALA Member

    #20
    May 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HAPA KANAFURAHI KUWA KAKITOKA KANAENDA KUOLEWA NA YULE TUMBO TUMBO KOMBA[​IMG][​IMG]Analia!!!![/QUOTE]
     
Loading...