Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lulu "Second Murder Case" au?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Ng`wanakidiku, Apr 24, 2012.

  1. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanasheria, tunaomba muongozo wa hii kesi ya Dogo Lulu,je anashitakiwa kwa kuua moja kwa moja au kuchangia kifo? Maaana mpaka sasa ni kizungumkuti, nimesoma hii taarifa inaonesha anashitakiwa kwa kuua.
    Hakimu ambembeleza Lulu mahakamani
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tuwekee hayo mashtaka. Mimi sijaona ni wapi kashtakiwa, najuwa kuwa mpaka sasa kazuiliwa kusaidia uchunguzi wa kifo.
     
  3. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kasomewa shtaka la kuua mkuu!
     
  4. d

    daisy Senior Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwani wewe ulivyosikia amesomewa shitaka gani. alafu hamana kitu kinaitwa second murder case kwenye sheria. its either first degree murder ambayo hapa kwetu ndio kuua kwa kukusudia au second degree murder ambayo ni kuua bila kukusudia.
     
  5. m

    manasa Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sina hata la kusema na muonea huruma jamani she just 16yrs and she has the case to answer what exprience she undergo may our god help her.
     
  6. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Murder one or murder two?

    Na kama uchunguzi haujakamilika (ambayo ndiyo ilikuwa sababu ya kupangiwa tarehe ingine ya kesi kusomwa) iweje wamsomee shitaka la kuua?
     
  7. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamaa wewe wa ajabu kweli, mi ni mhasibu siyo mwanasheria!!! Kanye mavi ulale!
     
  8. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [h=2]"Second Murder Case"??????????????? Vp ameua tena?????????, hopefully ulitarajia kuandika second degree murder case. Otherwise sentensi yako haileti maana iliyokusudiwa.[/h]
     
  9. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Second murder case? Dogo acha utani. Kama vipi tumia Kiswahili.
     
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    sidhani kama inahitajika kuwa mwanasheria ili kujua kichwa cha hii habari kina mushkeli, kuwa mstaarabu tu mkuu
     
  11. m

    mwenewachu Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Nadhani kwa sasa ni mapema sana kusema chochote; kama kawaida katika kufuata taratibu hakimu lazima asome/atoe mashitaka kwa mtuhumiwa ndio kesi ianze, vinginevyo hakuna mashitaka hakuna kesi.
    Tusibiri kesi ikishaanza na hasa kuwa makini na upande wa utetezi utasema nini na mwitikio wa upande wa mashitaka
    Pia zingatia kuwa kwa Lulu kuwa mahabusu pia ni usalama wake kuhofia watu wengine kujichukulia sheria mkononi
     
  12. l

    lanaforge Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi sijui kwa nini kisutu hawaruhusiwi kusikiliza na kuhukumu murder,kwa sababu kesi za sex mara nyingine zinahusu mauaji. Kwa hiyo inaleta imbalance katika akili ya hakimu ukitengamanisha sex and murder. Hawa wote ni criminal lawyers. They know what murder is. Ingekuwa vizuri kama murder case ingesikilizwa na kuhukumiwa,halafu ipelekwe high court. Kwani nchi nyingine wanafanya vipi?
     
  13. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa wewe Dr na Cr zitajua wapi mambo hayo ya degree, mi nimelisikia tu hilo neno kutoka kesi ya George Zimmerman aliyeshitakiwa kwa hiyo hiyo second... sasa alipaswa aseme tu kuwa mkuu kisheria inaitwa hivi... na siyo kuæø.
     
  14. M

    Mbofu JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyie wa2 mmesoma sheria za wapi? That's a procedural req. Unafkr wangempandsha wakampgia mzk? Halaf mnafkr atasomewa nn zaid ya murder? Utetez wake ndo utaleta lesser offence..nyie nadhan ndo wenye G.P.A za 4.8...halafu hamjui hata confension ni nn.
     
Loading...