Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lulu sasa alia kuchafuliwa

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Saint Ivuga, Jun 29, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    [TABLE="width: 650, align: center"]
    [TR]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: headline, bgcolor: #FFFFFF"][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: headline, bgcolor: #FFFFFF"]Lulu sasa alia kuchafuliwa
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: headline, bgcolor: #FFFFFF"][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: storyheader, bgcolor: #FFFFFF, align: left"] [TABLE="width: 51%, align: left"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: mwanacss, bgcolor: #B47C01, align: left"]Miss Lulu[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    KALUNDE JAMAL, DAR ES SALAAM
    MSANII wa filamu za Bongo mwenye umri mdogo na mambo makubwa, Lulu amesema kuwa anaumizwa na vyombo vya habari jinsi vinavyomuandika vibaya.

    Lulu anasema magazeti humuandika kwa kumchafua na si kumkosoa na hayamsaidii wala kumjenga.

    Aliongeza kuwa yeye ni binadamu kama wengine hivyo anahitaji heshima na kuwa na uhuru wa kufanya kile anachoamini kitamfurahisha kwa wakati huo.

    "Mimi si malaika hivyo kuna kipindi napenda kwenda kwenye burudani kama watu wengine lakini nikifika huko ndipo napata mikasa ya kuandikwa vibaya, naomba mnirekebishe si kunichafua zaidi," alisema Lulu.

    Alifafanua kuwa akiwa kwenye matembezi yake ya kawaida kama kwenye kumbi za starehe na kubadilishana mawazo na marafiki hapendi kufuatiliwa kwa kuwa anahitaji kuwa mtu huru kama wengine[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. PongLenis

    PongLenis JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 419
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mtoto chuchu saa 6...
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Long penis bwana, umeona chuchu tu?
     
  4. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Zimetepeta ebu chek fresh nafikir ni za saa 12
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    dah

    Umemuitaje?? teh teh teh? mie nilifikiri amechafuliwa sana huko kunako vitumb......
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Haka katoto kanachuja kila siku kudadadeededeki......na hayo makucha inaonekana hajiswafi vizuri sehemu zake za siri.....atakuwa anatema
     
  7. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,813
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    dah kuna jamaa angu anakamega haka katoto......ila kana pozi si mchezo
     
  8. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 60
    sijui ana umri gani sasa hivi,ujanja mwingi mbele kiza..
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    watu wengine bana, mimi nimemleta huyu mtoto ili mumshauri..matokeo yake mmeiba na ngoma na magitaa ya bendi kabisa
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    Mtoto mdogo, mambo makubwa sasa umeshakuwa kama shangingi, upuuzi mtupu.
     
  11. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    jamaa yako ana ukimwi tayari
     
  12. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mmmmh! huyu mtoto...dunia ina shida.
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    duh! yoyo bana.
    kuna mtu anatumia avator kule
     
  14. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahahaha....unauwaaa..kitu na box...blaki andi wait...hakuna longo longo...wee mkali YOYO
     
  15. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mkuu heshima mbele, sizani kama hili ni jina lake
     
  16. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    mods kwa makusudi kabisa wameamua kunipoa avatar yangu na kumpa shori wao
     
  17. A

    Aine JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu, nadhani ungebadili thread yako kwamba labda mshaurini Lulu au vinginevyo, lakini ilivyokaa sidhani kama lengo lake ni kutaka ashauriwe. Hata hivyo kuna tatizo la kuanzisha discussion ambazo ziko nje ya mada humu, hili sijui mods wanalichukuliaje?
     
  18. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..Nangoja ageuke nione Bambataa
     
  19. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    sacred-heart-e1276372090314.jpg akitaka aishi kwa bila kusemwa amrudie muumba wake hivi kwanini yeye tu kila kukicha, tuseme tz nzima yeye ndiye anaye vutia kwenye vichwa vya habari vya magazeti
     
  20. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    Michelle Obama, Salma Kikwete, and other First Ladies wanafuatiliwa sembuse wewe uliyevunja ungo kabla ya nyakati zako, jitazame mwenyewe achana na kutupia vyombo vya habari lawama
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...