Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lulu na Ray 'The Greatest`

Discussion in 'Jamii Photos' started by Simple, Apr 12, 2012.

  1. Simple

    Simple JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 249
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    IMG_9661.JPG

    The greatest na wa ze great.
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    simoooo!...
     
  3. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama Ray kwa leo anaweza kumtamani Lulu hata kwa kumuangalia! Mtoto hatari sana huyo!
     
  4. b

    blackwizard Senior Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kisuu hicho
     
  5. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Lulu anahitaji Faraja
     
  6. k

    kahaluaJr Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wala Lulu wewe( First Born)kumbuka tu Lulu sio muuaji na yuko ndani kama mtuhumiwa na pia hakumuuwa Kanumba lazima muelewe hivyo nyie ambao hata sheria hamzifahamu ni kwamba yule anasaidia Polisi na kama sheria hazitapindishwa mtamuona mtaa muda si mrefu she is innocent.Tatizo ni kwamba wakati marehemu anafariki yeye Elizabeth Michael alikuwa naye hapo ndio lazima asaidie na madoctor walisema kafa kwa ugonjwa wa ubongo lakini wewe usiyetaka kuelewa sifahamu unatoka nchi gani?Nakupa akiba ya maneno na wewe yaweza kukutokea kama yaliyomtokea Lulu,so you dont have to say oooh she is too bad kwa wale wanaoelewa watamuona hana hatia lkni kwa watu kama wewe huenda ukaelewa baadae,Naukumbuka mwl wangu wa Physics alikuwa anatuambia kama hamjaelewa leo basi mtaelewa kesho so ndi kama wewe First born
     
  7. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,683
    Likes Received: 3,001
    Trophy Points: 280
    Hatari yake nini mkuu?
     
  8. B

    BLB JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nice pic
     
  9. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    wasanii wabongo ni uozo mtupu
     
  10. O

    Omben emanuel New Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh!kwel jaman?
     
  11. PastorPetro

    PastorPetro Senior Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 187
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyo Lulu kaharibika akiwa mdogo mno! Inasikitisha sana.
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mh napita
     
  13. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    jamani ombeni sana juu ya lulu
     
Loading...