Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lulu na kanumba

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by NINJA THE GREAT, Apr 11, 2012.

  1. N

    NINJA THE GREAT Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua walianza mahusiano ya kimapenzi kabla ya miaka 18!
     
  2. M

    M2ru Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo?
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    so......?
     
  4. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 13,810
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Walianza muda mrefu kabla ya kifo cha Kanumba
     
  5. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kanumba has to rest, plz leave him alone!!!!!
     
  6. k

    kasenene JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 6, 2008
    Messages: 431
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    ndugu wakubwa kuna tetesi kuwa simu aliyopigwa usiku ule na kusababisha maafa ilikuwa ni ya waziri fulani...mwenye jina aliweka hapa tumjue inawezekana yeye ndo source ya kifo kwani hata mie mke wangu akinambia anatembea na waziri tena waziri wa mzee wetu wa kichwa cha nazi na jinsi walivyowafuksa na ufisadi lazima nipatwe na brain concusion... View attachment 51538
     
  7. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,772
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    inawezekana kuwa baada ya kifo?
     
  8. k

    kasenene JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 6, 2008
    Messages: 431
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    kuna tetesi kuwa lulu alikuwa anaongea na NAPE kwenye simu na alivyobanwa sana na marehemu kanumba akamwmbia kuwa alikuwa anazungumza na nape na nimpenzi wake wa kitambo je kweli?mwenye uhakika atufunulie hapa...wengine wanasema ni idd azan...
     
  9. M

    Mdogo wake Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani unahitaji nini haswa!
     
  10. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,754
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hata sasa bado hajafika 18
     
  11. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hebu acheni ujinga zungumzen mambo mliyokuwa na ushahd nayo au hamna mada za kuandika?
     
  12. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yameshasemwa mengi mpaka sasa wengine wanadai alikuwa anaongea na Zito, jaman heb tuachen haya mambo coz inaonekana kila mtu anasema lake, tuwaachie polisi with time tutajua mbivu na mbichi
     
Loading...