Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lulu kuachiwa kwa Nolle

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Kassim Awadh, May 29, 2012.

  1. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Elizabeth Michael@Lulu ataachiwa huru kutoka kesi inayomkabili ya mauaji ya aliyekuwa mpenzi wake marehemu Kanumba. Kwa taarifa toka chanzo cha ndani sana,,Serikali imeamua kumsaidia/kumbeba kutokana na mazingira ya kifo chenyewe haswa kutosababishwa na men's rea ya mtendaji ambaye ni lulu na haitakuwa jambo la ajabu cause ilishafanya hivo hata kwa Ditopile(Rip). Kinachofanywa sasa ni kubuy time tu kabla ya DPP ku Nolle Prosecue. Malumbano haya ya umri,kukosekana kwa ushahidi wa moja kwa moja na ama hoja ya kuua bila kukusudia ndiyo utakuwa mwanya wa mbeleko.
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ya lulu sitak kuyajadili,,,,hebu tukumbushane ya Ditto,,,,huyu mzee case yake inafananaje na ya LULU????
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Achana naye huyu.
     
  4. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    duu bangi nyingine bana!! natumai hiii imezidi kipimo!!
     
  5. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    sidhani kama atarudi kwenye tasnia ya uigizaji tena.....

    Ataweka akili yake shuleni sasa... Namshauri arudi form one kuanza upya!
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Alivyo Mlulu Kanumba allfikiri wako kwenye maigizo!
     
  7. Tisha-TOTO

    Tisha-TOTO JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 1,150
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Haka katoto wacha kapigwe mvua kadhaa kajifunze kaache tule tutabia twake tuchafu. Kakijifunza kataconcentrate na mambo ya maana katika maisha yake. Haka kasichana kakifungwa itasaidia tusichana twingine kuanza kuogopa kuingia kichwa kichwa kwenye mambo ya kikubwa!
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wapi majibu ya mkemia mkuu?
     
  9. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    wacha tu achiwe maana marehemu nae alichangia kujipelekea kufa hakukua na sababu ya kufungiana chumbani na kukatandika na panga katoto kadogo kama haka, agekachapa vibao na kufukuzilia mbali tu,ila alikakuza na kukafaidi mwenyewe.
     
  10. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    men's rea sawa lakini Nole haipo ndio sababu kuna murder na manslaughter,kama aliua bila kukususdia ni manslaughter na kuna sentense yake japo ndogo,lakini kama ni serikali ina mpango wa kumuachia kwa Nolle basi wote waliowahi kufungwa na wenye kesi za nature ya Lulu waachiwe.There is a case to answer suala la men's rea etc ni mitigation yake kupunguza sentence
     
  11. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kabla ya hukumu tutasikia mengi.
     
  12. E Original

    E Original Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hiki kitoto kikitoka kitaconcentrate na mambo ya dini halafu katakuwa kamejifunza heshima kwa watu wote.
     
  13. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sahihi kabisa!
     
  14. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo sheria ipindishwe kwa ajili yake??
    who is serikali and why soo!
    haya ndo yaleyale ya kusamehe mafisadi
    wezi wa power window wakichomwa ama kufungwa!
     
  15. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Aaagh!, **** kabisa..yaani unatuletea hadithi za kusadikika hapa...nyambafff
     
  16. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    DISLIKE :nimekataa

     
  17. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kama unayajua haya then hakuna cha kushangaa kwa hili litakalotokea kwa huyu binti,, ushaona wapi mwizi anaambiwa rudisha ntakusamehe,ulitegemea waziri anayetuhumiwa kwa ubadhirifu with proof ya kumiliki majumba yasiyolingana na kipato chake muda wote wa utumishi aishie tu kutemeshwa uwaziri?
     
  18. Tisha-TOTO

    Tisha-TOTO JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 1,150
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Shove it DOWN THERE!
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ngoja tuone itakuwaje..
     
  20. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hii nchi ina wapelelezi wa kujitegemea wengi!. Kumbe jamaa alimpiga kwa panga?
     
Loading...