Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LULU auandikie kitabu uhusiano wake na KANUMBA

Discussion in 'Entertainment' started by KIM KARDASH, Apr 10, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hatimae sasa bwana Steven Kanumba keshazikwa,hatunae tena duniani,tunamuombea kwa mungu amsamehe madhambi yake na pia tunamuombea mungu amfanyie wepesi siku hii ya leo kwa sababu inaelezwa na kuaminika siku ya kwanza kaburinini ni siku ngumu na nzito sana kwa marehemu.

    Lakini kwa kuwa maisha ni lazima yaendelee sasa,nashauri haya yakitulia aliyekua mpenzi wa marehemu aandike kitabu kuelezea uhusiano wake wa kimapenzi na marehemu toka walivyokutana mpaka kuachana hii juzi,kitauza sana,na hii ni changamoto na business idea kwa wenye pesa na mngependa kuziiinvest pahala,kwa sasa pahala hot ni hapo.Na pia hii itakua fursa nzuri kwa wapenzi wa kanumba kuyajua maisha ya mpendwa wao nje ya filamu alikua ni mtu wa namna gani na pia kupitia kitabu hicho wataweza kuelewa kilichotokea siku ya mwisho ya kanumba toka asubuhi ya siku hiyo mpaka usiku umauti ulipomfika.Kwenye za wenzetu haya ni mambo ya kawaida sana,na sisi tuanzie hapa kwa LULU na KANUMBA kujifunza.

    Nawasilisha
     
  2. k

    kuntakinte9090 New Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wa kina mama Ambiriki, Mzee Jangara, Mzee Pwagu, mzee kipara mbona hatukuwafanyia haya au wakuwa na mchango wowote?

     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Kwanin asiact movie jinsi ya ilivyokuwa akitoka jela 2023?
     
  4. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kila mtu na bahati yake,ndio maana alivyozikwa kanumba na jinsi kifo chake kilivyotokea ni tofauti na hao wazee wake
     
  5. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hii ni akili ya kijasiriamali hii!!

    Tatizo wabongo huwa hawasomagi, wanapenda hadithi....akisoma mama chausiku, anawahadithia akina mama wenzie wote wa mtaa wake!! Nao hawanunui wala kuazima kitabu, wanaridhika na hadithi
     
  6. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    umesema vizuri sana,but tunaweza kujibadilisha kuanzia hapa,mana huu msiba wa huyu kijana umewagusa wengi na bado wanashuku ya kumjua vizuri kanumba na kilichomsibu usiku wa kifo chake na pia uhusiano wake wa siri na lulu
     
Loading...