Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lulu atimiza miaka 18 - Hongera sana

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lucchese DeCavalcante, Apr 20, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    MHUSIKA katika kiwanda cha filamu Bongo, Elizabeth Michael ‘Lulu' (pichani), ameangusha bonge la ‘pati ya bethdei' ya kutimiza miaka 18 inayodaiwa kugharimu takribani shilingi milioni 3.

    Tukio hilo lilichukua nafasi maeneo ya Sinza-Madukani, Dar es Salaam Jumapili iliyopita ambapo lilihudhuriwa na ‘mashostito' wa karibu wa msanii huyo.
    Chanzo hicho kilitambaa na mistari kuwa, marafiki hao walipigwa na butwaa kwa kitendo cha Lulu kugharamia bethdei hiyo kiasi kikubwa cha fedha ukilinganisha na kipato chake.

    "Kusema kweli Lulu alifanya kufuru ya aina yake, sisi wenyewe hatukuamini kwani viwalo peke yake viligharimu shilingi laki 7 kwa hesabu za haraka.
    "Nakwambia tulijiachia, haijawahi kutokea kwani kinywaji cha bei ya chini kabisa kilikuwa ni cha ‘buku' nne," kilisema chanzo hicho ambacho ni rafiki wa karibu wa Lulu aliyehudhuria sherehe hiyo.

    Hata hivyo, chanzo hicho kiliongeza kwamba, mpango mzima ulihudhuriwa na mastaa kiduchu huku mama mzazi wa Lulu akiwa hana habari.
    Baada ya kuzitia kibindoni ‘nyiuzi' hizo, Risasi Mchanganyiko lilimvutia waya Lulu na kummwagia ishu nzima ‘pwaa' ambapo alidai kuwa hakumbuki kama kilifika kiasi hicho.

    Alisema: "Ninachokumbuka mimi niligharamia fedha taslimu zaidi ya shilingi milioni 2.3, sina hakika kama zilifika ‘em 3'."
    Aliendelea kudadavua: "Sikuwaalika wasanii wenzangu wengi kwa sababu siyo marafiki zangu, nimejuana nao kwa ajili ya kazi tu."

    Jumapili ya Aprili 17, mwaka huu, Lulu alikuwa akisherehekea kutimiza miaka 18 aliyotimiza katikati ya wiki iliyopita hivyo kutamba kwamba amewanyamazisha watu waliokuwa wakimsema mara kwa mara kuwa haruhusiwi kufanya mambo ya kikubwa.

    [​IMG][​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Hivi huyu Lulu ni nani vile?
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo miguu ndo itaachana vya kutosha teh teh
     
  4. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    anafurahia kuwa mkubwa na kupata tiketi ya kukesha kwenye madisko
     
  5. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,885
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180

    hapo kwenye red mmmh!
     
  6. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndo anatimiza miaka 18 na kishachuja? Amechoshwa????????? Bt source plse!
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Wata-mliyumba sana huyu,kafungua duka.
     
  8. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    :bange:
     
  9. Barbie Maliposa

    Barbie Maliposa Senior Member

    #9
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :shut-mouth::shut-mouth::shut-mouth:
     
  10. B

    Batale JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 389
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    Sasa ckub za usiku watakukoma mdogo wangu.
     
  11. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Anywayz : Like Mother Like Daughter - Mama yake ni mtu wa Kinywaji nadhani Tabata-Chang'ombe wote wanamfahamu!
     
  12. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,814
    Likes Received: 2,961
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Mtoto katulia tuli hana hila wala hiyana na watu kila kukicha wanamsakama kama mpira wa kona mara mdogo ohoo kakimbilia mambo ya kikubwa sasa katimiza miaka kumi na nane sijui mtasema nini.
     
  13. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    full kujiachia!
     
  14. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Tutasema alianza mapema kabla ya toleo lake-hivyo mileage imekwenda mno!!!
     
  15. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    :spy::spy:
     
  16. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Hongera binti yangu
    Taratibu na binti wa watu jamani. Huyu anatakiwa apewe ushauri nasaha wa kujiheshimu kwani mavazi anayovaa hayana maadili kabisa na ndo michango mingi ya mawazo ya wana JF humu inatolewa kutokana na alivyo. Kama angekuwa mtu srious upepo wa michango ya mawazo ungezungumza point za aina nyingine. Ustaa si kukosa staha kama huyu binti kwa mavazi yake ametukosea adabu sisi wazazi wenye uchungu wa wanetu.
     
  17. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ngoja tumtafune kwa raha zetu,sio zamani kwa kujificha kuogopa miaka 30 jela,mtoto soko lake liko juu sasa hivi lakini namuonea huruma mpaka kufikia mwakani kwisha kazi.
     
  18. S

    SpK Member

    #18
    Apr 20, 2011
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mh!!! Kanaonekana katamu sana aise ..... nani anazo namba zake za simu nikachakachue. Hapo akina mzee fataki kwa raha zao kwsbb ruksa .... its not under age ...... not a minor ..... and u can contract legally.
    Ila kanatakiwa kaanze kufikiri kwa kina maana ni mfano wa kuigwa kwenye jamii ukizingatia yeye ni uso wa kioo na watoto wetu wanachungulia kioo kila kukicha .... wanatakiwa wajifunze mambo mema toka kwake.....
     
  19. gambakuffu

    gambakuffu Senior Member

    #19
    Apr 20, 2011
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    sasa hiyo ndio fungulia mbwa au km ni bomba koki ndio inang'olewa kabisa
     
  20. M

    Muinjilisti Senior Member

    #20
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenzenu anatangaza biashara, akijifunika atapataje wateja! Mkuu kumbuka BIASHARA MATANGAZO! Hushangai hizo pesa za kufanya birthday party kapata wapi wakati wanaishi na mama yake kwenye chumba kimoja na mama yake mlevi mbwa! Alianza biashara muda mrefu sana, kwa kifupi anajitegemea na kumsaidia mama yake kupitia biashara hiyo hiyo! Shule alishaacha aliona michosho, wakati pesa ziko nje nje, wawekezaji wanampapatikia! Inasikitisha, lakini habari ndiyo hiyo
     
Loading...