Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lulu ana zaidi ya miaka 18 - Jamhuri!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CHAI CHUNGU, Jun 22, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Jamuhuri imetoa vithibitisho kwamba (ELIZABETH MICHAEL)Lulu ana zaidi ya miaka18.
    Aidha mawakili wa Jamuhuri wakiwakilisha vidhibitisho hivyo wamesema wamepata baadhi ya vidhibitisho ikiwemo cd iliyorekodiwa kabla na moja ya chombo cha habari CLOUDS TV chini ya mtangazaji "ZAMARADI MTETEMA"zinamuonyesha Lulu akikili kwa mdomo wake kwamba ana zaidi ya miaka18.Aidha vidhibitisho vingine vilivyopatikana kutoka police vinaonyesha maelezo ya Lulu kwenye form wakati akiomba pass ya kusafiria na driving licence zinaonyesha Lulu(ELIZABETH MICHAEL)ana zaidi ya miaka18.
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kuna haja ya kuwa na vitambulisho vya URAIA,,,,kumbe mtu mzima,,,hata huko jela anafaa kuliwa
     
  3. A

    Azizi Bin Adam Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Kweli hata wiki mbili kabla ya tukio analotuhumiwa kuhusika nalo, alikua katika kipindi cha mikasi cha EATV kinachoendeshwa na Salama Jabir na alipoulizwa kuhusu umri, Lulu alijibu, "I am eighteen"
     
  4. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Tayari kishapotea huyo!
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Sasa hana cheti cha kuzaliwa?
     
  6. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Anavyo 2 na vyote vinautata 1 kinaonyesha kazaliwa moshi na kingine kazaliwa dar,na vyote vina majina tofauti,na hata wazazi wake wanatofautiana hospital aliyozaliwa.So ni usanii juu ya usani.
     
  7. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Papers ndo zitaamua ukweli !
     
  8. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Kwani hao RITA hutoa vyeti mara mbili mbili? Kama majina yanatofautiana na la kwake si hao RITA basi wamwandikie jina sahihi na kwamba ana 17? Nchi hii klia mtu mjuzi.
     
  9. y

    ycam JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 60
    Let's face it ... hili suala linaonyesha udhaifu kwa serikali yetu pia. Kwanini ulazimike kuchunguza umri wa mtu kwa kupitia maombi yake ya passport ya kusafiria na driver's license. Vipi kuhusu cheti chake cha kuzaliwa? Kwani hakuna record yake ya kuzaliwa? Alizaliwa wapi na ilirekodiwa vipi? This case is getting ridiculous!
     
  10. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    sasa hapo ni amekwisha na je atashtakiwa kwa kosa jingine la kuidanganya mahakama au inakuwajewajuzi wa sheria tujuzeni.... maskini lulu jela itamuozea

    waliomshauri walikosea sana kwani wamejisahau kuwa lulu alikuwa na leseni ya kuendeshea gari,passport ya kusafiria na kumbumbuku ya hitu hivi hupaki serikalini hata kama wazazi wake walikwenda kufoji cheti cha kuzaliwa rita tayari lulu alishatengeneza leseni na pasi ya kusafiria kitambo
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,547
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Ukishanyea kambi ndo mambo mengine yanaanza kutafutwa...well, the kid is in shit but should be helped.
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kwahy namm nikisema nina miaka 200 jamuhuri itatumia kauli yangu na si vyeti vyangu kunihukumu?
     
  13. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 880
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    kama umeshaingiza kwenye documentation, the answer is yes.
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sasa napata jibu kwa nini Komba hayupo Segerea
     
  15. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,584
    Likes Received: 5,460
    Trophy Points: 280
    Asante Angel.yaani mtu na akili zako unatuambia alisema ana 18 kwenye tv show au movie hiyo ndio proof ya umri wake?this is ridiculous!teenagers dunia nzima wanadanganya umri ili waingie club,wanunue sigara,wanunue pombe!tena kwenye nchi ambazo wako strict itakuwa Lulu!kadanganya ili apate driving license na passport aweze kusafiri(shwa) na kasaidiwa na watu wazima wasio na utu wala aibu....
     
  16. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,584
    Likes Received: 5,460
    Trophy Points: 280
    Serikali si ndio inatoa vyeti!wameshindwa kujua kipi original kipi fake?rubbish
     
  17. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,584
    Likes Received: 5,460
    Trophy Points: 280
    Kama watu wanafoji passport,birth certificate hizi national ID zina nn extra...same old shyte
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kama kwenye fomu ya polisi alisema 18 hakuna haja ya kupepesa macho,,,,,,aliongea akiwa na akili timamu,,,,iaminike hivyo,,,,,haina haja ya kwenda clouds wala wapi
     
  19. B

    Bob G JF Bronze Member

    #19
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Haraka yake Lulu yakuhalalisha Umalaya wake ilimlazimu kuongeza miaka, Hili liwe funzo kwa watoto wengine wanao ongeza miaka ili wawe huru kufanya Umalaya
     
  20. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huu ni ujinga wa kujicheleweshea hukumu(kushinda kesi au kuupatikana na hatia dhid ya muaji),kwani ukichakachua umri ndio inakuaje?
    Wanaowashauri yeye na wazazi wake wanachemka,sikuzote uongo hujitenga pale kwenye ukweli.unakuja kubainika ukweli tayar ukiwa umesota,sema ukweli kisha waachie mahakama waamue,bas
     
Loading...