Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lulu ana mimba

Discussion in 'Celebrities Forum' started by wagagagigikoko, May 7, 2012.

  1. wagagagigikoko

    wagagagigikoko Senior Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=3]Wadau nimemwangalia sana Lulu mbona kama ana mimba au kanumba alifanya mambo hebu muangalie wadau huyu hapa kama alivyopigwa picha leo



    KESI YA LULU LEO KWA MALA YA TATU
    :Ombi la wakili wa Lulu kuhamisha kesi mahakama ya watoto lakataliwa mbali baada ya kuwakilisha cheti chenye jina tofauti na la Mtuhumiwa[/h]



    [​IMG]
    Msanii wa filamu za maigizo nchini, Elizabeth Michael ‘Lulu’, leo amepandishwa tena kizimbani mara ya tatu katika kesi ya mauaji ya Kanumba inayomkabili ambapo mawakili wanaomtetea wakiongozwa na Kennedy Fungamtama waliwasilisha ombi la kurekebisha umri wa mshitakiwa huyo kuwa miaka 17 na si 18 kama ilivyowasilishwa mahakamani hapo.




    Fungamtama na jopo lake walisema mteja wao ni mtoto mdogo hivyo kesi hiyo ipelekwe mahakama ya watoto na kuwasilisha cheti kinachoonesha ana umri wa miaka 17. Upande wa mashitaka umetupilia mbali ombi hilo na kudai cheti kilichowasilishwa kina mapungufu kadhaa likiwemo jina la Dyana ambalo halijawahi kusikika likitumiwa na mshitakiwa huyo.
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nimianini mimi Lulu hana mimba amepimwa na kuthibitika hana mimba. Mengine ni nyago za magazeti.
     
  3. S

    Sikwepeshi Senior Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Masikini lulu,sipati picha anavyowashwa na iyo nguo ndefu.mhh khs mimba mbona iyo ilivuma muda mrefu...ishachuja
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Zile zilikuwa na mbwembwe tu, usinichekweshe.
     
  5. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ..... Mzee wa Rula..unavyokuja na statement of FACT kama hiyo inabidi uwe na uhakika 100%...labda uwe umehusika moja kwa moja kumpima..
     
  6. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Jamani Lulu huwa Ana kistachi.
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hana mimba ugali na uji wa jela umempenda.
     
  8. Brown ad

    Brown ad JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 346
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    icho kistachi mpaka kwenye matiti ona yalivyo makubwa alikuwa 6 o'clock
     
  9. ram

    ram JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,697
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Hivi wafungwa na mahabusu wengine wanalindwa na nani? Maaskari wanaooneka tu hapo wako zaidi ya kumi, au kwa vile mnasema ni mtoto ndo sababu anasindikizwa na askari wote hao? Kuhusu umri Llulu atuambie mwenyewe kwanini alifanya birthday part ya kufikisha miaka kumi na nana 2011, alimaanisha nini kufanya part hiyo? Nw watu wanaibuka mara ana miaka 16 mara 17 na wakati yeye mhusika anasema ana miaka 18.

    Ninyi mawakili wala hamjajitolea kumsaidia lulu, najua mnalipwa sasa mnataka kupindisha sheria, fanyeni kazi kulingana na maadili yenu, najua kuna babu yake na lulu (mjomba wa mamaye) anahela sana, tunajua mtalipwa hela nyingi sana ili kumuokoa lulu na adhabu yoyote but fuateni maadili ya kazi yenu
     
  10. Mapondela

    Mapondela JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 459
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hata afande kama naye ana wasiwasi ona anavyomtizama.
     
  11. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    MH Maadili ya advocates unayajua? Lulu ni client wao kama biashara nyingine yoyote so they have to do whatever is in their means kushinda kesi, so hata wakiongezewa mipesa its olryt!!!!
    naomba kutoa hoja!
     
  12. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nimeamini kuhukumu si kazi rahisi...

    Kama ungekuwa hakimu wa kesi hiyo.. Nadhani siku ile ya kwanza ya kutajwa kwa kesi, ungeshamfunga maisha kama si kuhukumu anyongelewe mbali!
     
  13. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Halafu jamaa anaquestion sherehe ya kutimiza miaka 18... Si maamuzi yake binafsi? Na huenda ilimsaidia kwa wakati huo,ila kwa sasa ule uongo hauhitajiki tena,vinahitajika vidhibiti.. Navyo ni kama hicho cheti cha kuzaliwa!

    Watu wangapi wanaopenda kutaja umri wao waziwazi? Ingia katika mitandao,au uliza mtu jina atakwambia,jaribu kumwuliza umri sasa..
    Tafakari mkuu!
     
  14. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    mkuu siyo mimba hiyo..ni maharage ya selo hayo.
     
  15. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mpaka hapo imeshatosha, amepata adhabu na funzo kubwa. Wamwechie huru akatumike shahada ya elimu dunia
     
  16. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Yaani tumsamehe tu, ameshajifunza kwa kweli huyu mtt.
     
  17. DGMCHILO

    DGMCHILO Member

    #17
    May 11, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mtoto kuanzia saa 12 jioni anakuwa nyumbani na mama yake
     
  18. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hivi huyu lulu mnamwita mtoto na ukahaba wote aliokuwa anafanya!! Kweli ngozi nyeusi ina laani sijui..
     
  19. Raiamwematz

    Raiamwematz Senior Member

    #19
    May 11, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hilo tumbo la pombe tu, hamna kitu kipya............
     
  20. M

    Mama Bhoke Member

    #20
    May 11, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    labda kula na kulala ndio kumempenda,alikuwa anafanya mambo yaliyo mzidi umri
     
Loading...