Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lulawanzela kuanza kuandikia Mwananchi Jumapili!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Mwanakijiji, May 28, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    May 28, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Nasikia milango inazidi kufunguka kuanzia j'pili hii Lula wa Ndali Mwananzela ataanzakuoneakana akiandika makala fupifupi za maoni, uchambuzi, hoja n.k kwenye Gazeti la Mwananchi Jumapili. Msikose

    Habari ndiyo hiyo!!
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    May 28, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    angalau akaungane na kina Semtawa , Mabala na wengine kuendelea kutujuza na kutufungua macho kwa hiki na kile ktk harakati za ujenzi wa Taifa, ila nikinunua gazeti la Mwannchi Jumapili nahisi kumkosa sana Prof Leonard Shayo, mwalimu wangu wa Maths pale UDSM , Rest In Peace.
     
  3. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Mzee kuna tetesi kuwa Lula wa Ndali Mwananzela (anayetoa makala kweney gazeti a raia mwema) na mwanakijiji (anayetoa makala gazeti la mwanahalisi) ni mtu yuleyule. Kuna ukweli wowote mkuu au ni story za vijiweni tu. All in all makala za Lula na mwanakijiji huwa nazikubali.
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    What if Lula= MMKJ?Haahaaa, this is just what I think. But all in all, both convince me with their writings.
     
  5. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #5
    May 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mimi naona wewe ndio umetuletea tetesi acha nami nianze kufuatilia hizo tetesi, lakini MKJ YUPO , KWANINI ASIJIBU nakutuondolea blah blah za hisia
     
  6. B

    Bawa mwamba JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hamna ubaya mzee.tetesi hiyo ilishawahi kufananishwa sana na jamaa mmoja anayejiita kisisina wa zimbabwe kwenye gazeti la tanzania daima.bado sioni ubaya,tabu ni nini?news ni news tu,au vipi bob ndahani
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,101
    Likes Received: 14,419
    Trophy Points: 280
    Is it?
     
  8. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ..Mwananchi Jumapili hii?? Hamna....:frown:
     
  9. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #9
    May 31, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ambacho mimi najua, watu hasa WaTz tunatabia ya kuingia kwenye mapenzi na waandika makala, si jambo baya. watu hawasomi makala zingine zenye majina ya watu wasio maarufu, mfano wakati Zitto Kabwe anatumia ID yake hiyo, kila post ilikua inachangiwa na mamia ya wachangiaji, lakini kuna ID anatumia sasa , hata akipost hoja nzito wachangiaji siwengi, Lula awe MKJJ ama nani swala ni nini Lula anaandika, swala kuna mantiki katika yale anayoaandika ama laah, tusijibane sana katika kusoma machapisho ya watu walewale, miaka nenda rudi.
     
  10. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #10
    May 31, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hahaa Hujalisoma wewe.
     
  11. Companero

    Companero Platinum Member

    #11
    May 31, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,395
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hongera sana Mwanakijiji, nasikia Mwananchi linaongoza kwa kusomwa Tanzania!
     
  12. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...teh teh. Sorry. Mamaa alichukua ukurasa wa ndani akawa anasoma jikoni wakati anaanda maankuli! Imo (..and I am blushing!!)
     
Loading...