Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lukuvi: Tanzania inafanya vizuri kuliko hata inchi za dunia ya kwanza, na ......

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by commited, May 28, 2012.

  1. commited

    commited JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Source. kipindi dakika 45 ITV LEO SA 3.00 USIKU, BY SEMUNYO(MTANGAZAJI)

    ANASEMA
    1.ANASEMA MAWAZIRI WALE WALIOJIUZURU SIO WEZI, NI RIPORI TU YA CAG, ZILE NI TUHUMA TU
    2.TANZANIA INAFANYA VIZURI kiuchumi KULIKO INCHI ZA DUNIA YA KWANZA
    3. ANASEMA SERIKALI INABANA MATUMIZI, NDIO MAANA WATU WANASEMA SERIKALI IMEFIRISIKA
    4. ANASEMA WANANCHI WAWE HATA WANA GOOGLE TU KUJUA HALI YA HEWA ILI KUEPUKA MAFURIKO

    Duuh, mi nimechoka na huyu mzee, huyo ndio mojawapo ya washauri wa jk... kazi tunayo! Binafsi naona tusahau maendeleo kwa aina hii ya vichwa tulivyovipa madaraka, vituonyeshe njia.
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Upuuzi huu aende akawaambie Jimboni kwake Ismani huko sio kwa watu wenye akili timamu,huyu bwana sijui anaelewa ni i maana hoja zake ni dhaifu sana
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    mxii jamaa anatusanifu huyu! Ndo maana sitaki kuuona uzao wa CCM.
     
  4. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni kweli Tz inafanya vizuri kwa kuwa omba omba na tegemezi kuliko nchi zote duniani. Nadhani anapaswa kuelewa kuwa tunataka Tz isiyo omba omba wala tegemezi. Yawezekana Mh. haelewi matakwa ya Watanzania.
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Nipo hapa Morogoro, tukawatunaongea habari za matukio yaliyjolia mawaziri kufukuzwa. Mmoja tuliyekuwa naye ni wa kutokea pande za kusini nyanda za juu, alisema kama ifuatavyo: "huyu naye lyapugile kabisa." Nikaona wenzangu wanaojua lugha hiyo wanacheka sana, ikabidi nime nisipitwe, nikawauliza maana yake nini. Wakaniambia ina maana anaongea kama hana akili timamu.
     
  6. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,582
    Likes Received: 964
    Trophy Points: 280
    mmesahau kuwa alikuwa kwenye kitabu cha orodha ya mafisadi wa Elimu? uwezo wake mdogo kielimu , vinampa shida kuchanganua mambo....
     
  7. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    sijasikiza au kuona tv ila kama kasema haya basi huyu bwana aheri ya zero wa gazeti la Mtanzania
    kuiko huyu
    labda anadhani watanzania wa leo ni wadanganyika.
    atajuta hapa hapa duniani
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi kuna waziri aliyejiuzuru?
    Mbona lukuvi anapingana na Kauli ya boss wake Mizengo Pinda?
     
  9. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu Lukuvi nina wasi wasi sana na kichwa chake kama antena haijaanguka si bure. Anasema TZ imekuwa kiuchumi zaidi ya Dunia ya Kwanza!!!. Is he serious? I didn't expect that kind words from his mouth..Stupid anatuletea Gossip kwenye mambo ya msingi. Majibu mepesi kwenye maswali mazito. Shame on U. Lukuvi ***** sana huyu. LUKUVI: Lumbana Kubembeza Viazi. Tuna safari isiyokuwa na kipimo kwa viongozi wa namna hii.

    Natilia shaka hata uwezo wake wa kuvuka barabara.
     
  10. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ndiyo viongozi wetu hao, hata zile basics za mifumo ya mwenendo wa ukuwaji wa uchumi hazijui. Tangu lini nchi za dunia ya kwanza (Developed Counties) uchumi wake ukakua kwa asilimia 5 kwenda. Haipo katika hali ya kawaida sasa yeye anataka Marekani au Japan ziwe na kiwango cha ukuaji wa uchumi sawa na China. Ndiyo maana zikaitwa developed na nyingine developing.

    Wakati mwingine wasiende kuzungumza na media wakati hawajui cha kuongea.
     
  11. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ukisoma CV yake utagundua tatizo alikimbia shule mapema, hata upeo mdogo hana.
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Lukuvi hajui anachozunguza ni bira akae kimya tu...Nchi limeoza kabisa hili eti linafanya vizuri kuliko hata first world? huyu ni waziri kweli na anatumia akili zake sawasawa kufikiri??hovyo kabisa
     
  13. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    WTF!! Pot is not a good thing it stays in people's brains for so long.He is just another victim.
     
  14. M

    Miranda Member

    #14
    May 29, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kilichonishangaza zaidi ni pale aliposema "unakuta wizara au halmashauri ilipotembelewa na CAG haikuwa na risiti/viambatanisho vya matumizi, lakini ripoti ya CAG ikitoka unakuta tayari wameshapata risiti/viambatanisho...kwahiyo zile tuhuma zinafutwa kwenye ripoti".

    Upuuzi mtupu, siamini kama anajua hata anachokizingumza kuhusu Auditing. Kwanini halmashauri/wizara haikuwa na risiti/viambatanisho vya matumizi/manunuzi mpaka ripoti ikitoka na kujua ubadhirifu, then zinaenda kutafutwa.

    Asamehewe bure, he's purely STD VII graduate....ila asipewe nafasi ya kuisemea serikali, ni aibu.
     
  15. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Lukuvi hana tatizo, Tatizo ni yule aliyempa huo Uwaziri.
     
  16. M

    Miranda Member

    #16
    May 29, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kilichonishangaza zaidi ni pale aliposema "unakuta wizara au halmashauri ilipotembelewa na CAG haikuwa na risiti/viambatanisho vya matumizi, lakini ripoti ya CAG ikitoka unakuta tayari wameshapata risiti/viambatanisho...kwahiyo zile tuhuma zinafutwa kwenye ripoti".

    Upuuzi mtupu, siamini kama anajua hata anachokizingumza kuhusu Auditing. Kwanini halmashauri/wizara haikuwa na risiti/viambatanisho vya matumizi/manunuzi mpaka ripoti ikitoka na kujua ubadhirifu, then zinaenda kutafutwa.

    Asamehewe bure, he's purely STD VII graduate....ila asipewe nafasi ya kuisemea serikali, ni aibu.
     
  17. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huyu Lukuvi akili yake iko kimafungu mafungu kama umeme wa luku.
    akili haijai kibaba kabisa yani.
    Kile kibonzo cha ziro na sijui tina hivi kiko wapi siku hizi????
     
  18. Mwananchi wa Kawaida

    Mwananchi wa Kawaida Member

    #18
    May 29, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hiki kipindi ni kwa ajili ya viongozi wa serikali tu?maana sioni mtu wa kukosoa haya wanayongea maana smtms wanawalisha watazamaji pumba tupu
     
  19. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    anachokiongea Lukuvi ndio hasa taswira ya wanaCCM wote nadhani ushaidi mnaweza uona kupitia mawazo ya wale magamba wachache waliopo humu jukwaani.
    CCM wote walirogwa na baba yao na bahati mbaya kashatangulia mbele za haki.
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Lukuvi, acha porojo unataka kutueleza maneno yako ndio sahihi kuliko ripoti ya CAG...
     
Loading...