Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lukuvi na Speaker wavuruga Hotuba ya Kambi ya Upinzani sasa hivi.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MKL, Jul 17, 2012.

  1. MKL

    MKL Senior Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    NI kwamba Lukuvi anasema msemaji mkuu wa wizara ya Mambo ya ndani haruhusiwi kusema chochote kilichopo mahakamani kwa kuwa itakuwa ni kuingilia uhuru wa mahakama lakini tundulisuu ana wengine wa CDM wwanahoji mbona jana CCM walijadili kutwa nzima kuhusu mauaji ya katibu Iramba na Spika hukusema lolote wakati watuhumiwa tayari wameshafikishwa mahakamani?

    CDM wanasema wanachokisema si kuongea mambo yaliyopo mahakamani ila wanaorodhesha matukio muhimu yaliyopo mahakamani bila kutaja ni kesi namba ngapi, na inamuhusu nani au kesi hiyo inasikilizwa na nani cha muhimu ni kwamba maoni kambi ya upinzani ipewe nafasi ya kusomwa na isikilizwe.
    Speker ameamuru ukurasa mzima unaohusu swala hilo urikwe hadi itakapodhihirika wazi kuwa kesi hizo zipo mahakamani
    Ninachojiuliza ni kwamba; kwanini wapinzani wakitamka mauaji yanayofanya ya askari polisi Lukuvi anakimbilia kwenye angle yanyamazisha hoja na anasikilizwa wakati ccm wakiyaongelea wanaachwa na huyo huyo Lukuvi hanyanyuki kuomba mwongozo nao wanyamazishwe?

    Kwa kweli leo nimeshuhudia uonevu wa wazi wazi....... ama kweli haki nchi hii inahitaji zaidi ya jasho kupatikana.........

    SOURCE : BUNGENI SASA HIVI TBC? star TV
     
  2. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ndugu yangu hawa watu wameshikwa pabaya na wameamua liwalo na liwe, ama kweli Pinda alimaanisha jambo. Ila mwisho wao utapatikana tu na wataonja joto ya jiwe.
     
  3. L

    LISAH Senior Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unategemea nini wakati speaker ni mama Ana Makinda?
    Lukuvi naye yeye kakaa kidefensive tu, hata pale anapoona pana ukweli anataka kupindisha ili mradi kutetea uozo
     
  4. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wanajichimbia kaburi tu.
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Mahakama bado ni mali ya CCM
     
  6. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    wanajipoteza wenyewe wangekuwa na akili kidogo wangekaa kimya tuu na mambo haya yangepita kama upepo,ila wanapoanza kuyapinga ndio kuyakuza huko na hili linawaua wenyewe kwani CDM wana strategy nyingi wakizibwa mdomo bungeni watayaleta CDM Square na sisi wasikilizaji tutayasikiliza na kufanya maamuzi
     
  7. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    CCM hawajui kuwa wanazidi kujichimbia kaburi maana kujifanya wanazuia ndo wananchi wanakuwa na shauku ya kujua kulikuwa na nini hivyo kuzidi kupata mwanga wa mambo.Naona siku hizi neno "kesi iko mahakamani" linatumiwa vibaya ili kujaribu kuficha uovu wa viongozi waliopewa dhamana.Kazi ipo!
     
  8. Kiwi

    Kiwi JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 936
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hata Adolf Hitler alichaguliwa na watu 'kidemokrasia'. Lakini akageuka kuwa fashisti na chama chake cha 'Nazi' kwa kutumia askari wake SS walifanya unyama mwingi. Hatima yake inajulikana. Sasa ccm na serikali yao na jeshi lao la policcm na TISS wajue dawa yao inachemka.
    Mpaka Kieleweke!
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,197
    Trophy Points: 280
    Kazi kweli kweli yani wanashikwa pabaya wanakimbilia mahakama
     
  10. tanira1

    tanira1 JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yaani jamaa zangu wanajichimbia kaburi kwangu mimi kila unapopoka haki ya cdm bungeni unaiongezea wapiga kula millioni ihirini na tano(25000000)
     
  11. M

    MASIKITIKO JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 688
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Baaba ya neno Interejensia kuisha radha wameamua kutumia neno Kesi ipo Mahakamani.CCM bwana.....
     
  12. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,386
    Trophy Points: 280
    haya mnayoongea Tundu Lissu na wenzake wanayaelewa lakini nina wasiwasi na hawa baadhi ya watu wa CCM kama uelewa wao unafikia huko, bado wamo ndani ya boksi na hata wale wanaotaka kuwasaidia kuwapa uhuru wa kufikiri hawawaelewi kabisa!
    Cha kusikitisha kabisa, nimeangalia profile ya Mh. Mwigulu Nchemba ambayo inaonekana ni nzuri lakini ni tofauti kabisa na mambo anayoyafanya! Lakini cha kushangaza akina January Makamba na Deo Fujikunjombe naona hawaongei, wako kimya. Sasa nashangaa ni nani atawaokoa CCM.
    Moto haujawahi kufunikwa kwa majani, tema makavu! Waheshimiwa Lukuvi na Makinda, nchi hii mmepewa ikiwa na amani lakini hautapita muda nanyi mtakuwa linked na tukio la mauaji ya Iramba.

     
Loading...