Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lukuvi kuwakataza wabunge CCM kusaini hii imekaaje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mwandiga, Apr 21, 2012.

  1. mwandiga

    mwandiga JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 1,268
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Kama kweli lukuvi alimuita Filikunjombe na kumwambia asisaini kwenye kura za kumtoa pinda kwenye jambo la manufaa kwa watanzania atakuwa amewakataza na wabunge wengine wa ccm. Hivi huyu lukuvi ana tofauti gani na kina ngeleja? Yeye yuko bungeni kwa maslahi ya nani? Hivi hana machungu na maisha ya watanzania? Anaona raha watanzania wateseke watu wachache wafaidi fedha zetu? Haoni aibu kuwatisha watetea fedha na maslahi ya watanzania? Huyu bwana afanyejwe?
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Anajua kabisa na yeye ni mchafu hili rungu litampitia ndo maana anafanya juu chini ili hilo jambo lisitokee ikiwemo na vyeti vyake bandia
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sehemu niliyobold ni kweli Lukuvu alimuita Deo Filikunjombe asisaini lakini jembe lilisaini kabla ya kwenda na kumpasha Lukuvu sahihi yake ni wana Ludewa ambao ndiyo waliomleta bungeni na si Lukuvi.

    Lukuvi akabaki kushangaa mimacho kodoooo kama mjusi aliyenanwa na mlango!!!

    Lukuvu hana tofauti na mwanga maana anamulika demokrasia ya wabunge wake mchana usiku huyu atakuwa ni balaa kabisa.
     
  4. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,443
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    ni kazi yake hiyo.... kumbuka na yeye ni waziri na kuna collective responsibility
     
  5. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Boko haramu au janjawidi huyo.
    Janga
     
  6. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ccm bwana
     
  7. k

    kiponzelo Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    elimu ni kitu kizuri sana mheshimiwa lukuvi ni jamaa anayevuluga sana mkoa wa iringa,huyu jamaa ndiye alisababisha kandoro ashindwe kula za maoni kusudi aje apate uwaziri yeye tunajua sana.kwanza ni mb ambaye jimbo lake linaongoza kwa njaa,pia ni jamaa anayehonga sana wakati uchaguzi.pia ni mmbeya sana yaani anakihelehele sana.kama hamtaki angalieni bunge.yote hiyo hana elimu ya kuchambua mambo,uwazili wenyewe kapewa tu kama asante kwa ajili ya........mkubwa wa nchi
     
  8. mwandiga

    mwandiga JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 1,268
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Nlikuwa sijui kama jk ana msaidizi (waziri) wa kutetea ushenzi, uozo, ufisadi, uhuni unaofanywa na wasaidizi wake! Hivi nafsi haimsuti? Au kwa kuwa anauzoefu wa kutumia vyeti bandia? Kama ni hivyo jk amempatia nafasi hiyo. Ila ipo siku yake atajutia kufurahia rasilimali za watanzania kuliwa na mafisadi na We mwenyezi Mungu niwezeshe niwepo nishuhudie
     
  9. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,192
    Trophy Points: 280
    Subiri come 2015 he wiil be out in the cold and nothing to save except certificate of primary education.
     
  10. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Lukuvi ni kama haijui safari yake ****** hanaga hiyo ye wacha ajipendekeze kwa hasara ....dah..ila kikwete nae noumer aisee sijui hata kajiandaaje kwa litakalotokea maana akifanya masihara hii mambo inaweza kumgharimu kwa kiwango hata asichowahi kukiwaza aisee.
     
Loading...