Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lukuvi kuhamisha wahudumu wabovu maofisini ni suluhisho??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Apr 19, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Majuzi nimeshhangaa sana kuona watu walioua watoto wachanga si chini ya miamoja.watu wazima si chini ya hamsini jamani leo hii wameamishwa kutoka mwananymala kusambazwa hospital nyingine
    Bado najiuliza mh lukuvi hii ni suluhisho la kutokomeza uovu.....,uoni kamawalikuwa wauwaji wanazidi kuendelea kuua....kama wakatili unahisi wakienda mikoani wataacha ukatili
    hawa awakuwa tofauti na maharamia wa somalia jamani...serikali ni wanafiki ukiwona hivyo kuna mmohja wa ndugu wa KIONGOZI yamemkuta wakajifanya wameamua kuwabadilisha...
    Hili si soln ya KUMALIZA MATATIZO MAOFISINI.....
     
  2. kebepa

    kebepa Senior Member

    #2
    Apr 20, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 134
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kama imethibitishwa kuwa ni wauaji kwanini wasichukuliwe hatua za kisheria? Na kama haijathibitishwa kwanini kuwaita wauaji?
     
  3. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nchi za wenzetu wanaojali maisha ya binadamu wengine wanazo sheria na taratibu za kazi madhubuti kabisa ambazo kwazo mtumishi wa sehemu kama hospitali kamwe hathubutu kufanya uzembe kazini kwake kwa sababu ya kuogopa kuchukuliwa hatua kali, kufikishwa mahakamani na kupoteza ajira.

    Hapa kwetu mmmmh! Wauguzi na madaktari wanaua, wananyanyasa na wanafanya kila aina ya vitendo kinyume na maadili ya kazi zao lakini hakuna lolote la maana linalofanyika dhidi yao ili wengine wasijaribu kufanya vitendo hivyo.
     
Loading...