Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lukuvi Isimani na Deo Filikunjombe ludewa wapita ubunge bila Kupingwa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Sir Leem, Aug 19, 2010.

  1. S

    Sir Leem JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam William Lukuvi amepita bila kupingwa kwa tiketi ya CCM na kata tisa zilizopo jimbo la isimani wagombea wa CCM wapita bila Kupingwa

    Jimbo la Ludewa Deo Filikunjombe wa ccm amepita bila kupingwa
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo?
     
  3. S

    Sir Leem JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ni Taarifa !CCM wameshachukua majimbo mawili !
     
  4. Peasant

    Peasant JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2010
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 3,949
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani uchaguzi mkuu tayari? Au unamaanisha ndio wagombea pekee huko waliko? Mbona sielewi hapa?!!
     
  5. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Kwani muda wa mwisho wa uteuzi umeisha?
     
  6. Peasant

    Peasant JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2010
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 3,949
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ina wapinzani hawakuwa na wagombea huko au?
     
Loading...