Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lukuvi awabwatukia maafisa afya dsm

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzito Kabwela, Jun 11, 2010.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Nasikiliza Clouds FM sasa hivi, Lukuvi anawakemea maafisa afya na haya ndio niliyojaaliwa kuwasikia na kuyaandika jamvini...

    Kwenye hotel mnakagua sana.
    Saa mnazokwenda ni zilezile mnazokuwa na njaa zenu
    Mnakagua vikombe vya chai
    Mnaonja michuzi
    Mnapewa vyakula mkishakula mnaondoka hamfanyi chochote.
    Kwenye mitaro na mifereji hamkagui.

    Ninachojiuliza, Ukali wa Lukuvi dhidi ya uchafu ulikuwa wapi siku zote hadi awakaripie watendaji wake leo miezi mitatu kabla ya uchaguzi? Haiwezekani haya yakawa ni makelele ya kisiasa?
     
  2. mpuuzi

    mpuuzi Member

    #2
    Jun 11, 2010
    Joined: May 29, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lukuvi hashirikishi brain kabla hajaongea!
     
  3. H

    Hammer Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    He! Lukuvi ni nani vile? Hivi yupo jamani!!
     
Loading...