Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lukuvi anautaka uwaziri mkuu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Malyenge, Jun 19, 2012.

  1. M

    Malyenge JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 2,044
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Salaams,
    Kuna tetesi kwamba katika awamu hii inayoendelea, tangu kuteuliwa uwaziri, aliyekuwa mkuu wa mkoa wa Dar Es Salaam ambaye sasa ni Waziri wa Nchi Ofisi ya Waziri Mkuu (Sera, Uratibu na Bunge), Mh. William Lukuvi anautaka uwaziri mkuu pindi awamu ya tano itakapoingia. Tetesi zinasema ndio maana amekuwa mnoko na upendeleo hata kwa jambo lililowazi kabisa ili taasisi ya urais imkumbuke pindi wakati utakapofika.
    Chanzo ni mbunge mmoja wa Tabora (Jina limehifadhiwa kwa sababu za kiuandishi).
    Nawasilisha.
     
  2. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    lakini elimu yake ina utata! sio mtu msafi kwa nafasi ya uwaziri mkuu.
     
  3. m

    mamajack JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huyo jamaa huwa anajiona kuwa anapiga kazi sana.anajisifu sana,inawezekana anautaka uwazuri mkuu.ingekuwa enzi zao zileeeeeeeee,mngesika o mara pinda ajali,mara kaanguka chooni.enzi zile za kingunge,noma mwulizeni nape atawapasha vizuri.
     
  4. f

    franktemu123 JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    Ndugu LUKUVI anafanya kazi aliyotumwa na Mhe. Rais hata ungekuwa Wewe umeteuliwa kuwa WAZIRI WA NCHI(URATIBU&BUNGE tu) ungefanyaje? maana hakuna zaidi ya hilo la kudhibiti kauli Bungeni. SERIKALI YA JK imeunda WIZARA/VYEO/UWAZIRZI ZA ULAJI ikiwzazmo hii zyaz LUKUVI, WA HASIRA "gombe product" naz ile ya MUUNGANO kimsingi sioni kazi wanazofanya maana ni kama duplication ya wizara nyingine, wakati huo huo kuna WAZIRI ASIE NA WIZARA MAALUMU, PROFESA MARK MWANDOSYA (PhD) siasa za Africa ni UCHWARA hakika PhD holder Mwandosya anakuwa Spea Tairi...KWA STYLE HII SASA HIVI UTASIKIA WIZARA YA KUSHUGHULIKA NA CHADEMA tu.....Najiuliza hiv viongozi wetu wanafikiria kweli?
     
  5. S

    SAGANKA JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ,mara ooooh kolimba kashindwa kupumua,mara ooooh dr omar ali juma kaishiwa pumzi ghafla,mara oooooh mwakyembe kaishiwa kila aina ya unywele.Umenifurahisha sana mkurugenzi.
     
  6. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    awe waziri mkuu kwani yeye ni mwana CHADEMA..??? bcoz 2015 kwenda mbele hakuna nyinyiem!
     
  7. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,054
    Trophy Points: 280
    lukuvi hana ubavu wa kuukwaa uwaziri mkuu...ni kama wale watu wanaokua mamesenger kwenye ofisi kazi yao kubwa ni kutumwa tumwa na mabosi...
     
  8. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,162
    Likes Received: 1,417
    Trophy Points: 280
    Atahamia chadema?maana 2015 CDM ndio chama tawala sasa uwaziri mkuu ataupataje??
     
  9. M

    Mkira JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: May 10, 2006
    Messages: 425
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Vinchi kama Tanzania huwa vinakuja na record za ''high growth of economy" lakini mara nyingi huwa tuanshuhudia ""Low development"! hapo je! kunani watu wanazidi kuwa masikini!
     
Loading...