Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lukuvi ana bifu ya uchaguzi na Msigwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mnyikungu, Jun 17, 2011.

  1. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,232
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    Wadau nimelishuhudia bunge la leo nikauona mnyukano kati ya Lukuvi, CCM na Msigwa. Ukweli ni kwamba Lukuvi hakuwa na chochote cha kuzungumza mda ule ila hasira za uchaguzi ndo zimemfanya azungumze ule ujinga wake.

    Wakati wa uchaguzi Lukuvi alitoka isimani akaja kupiga kambi Iringa mjini kuisaidia CCM na mama Mbwiga wake, jamaa alijiona ni maarufu sana Iringa eti angeokoa jahazi la CCM lisizame lakini kinyume chake walidondokea pua licha ya juhudi za kuchakachua kushindikana. Toka siku ile Lukuvi hana hamu na Msigwa na ndio maana jamaa anajitahidi kumpinga kila anapopata nafasi.
     
  2. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kampinga nini?
     
  3. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mi nakuambi sasa wanapumulia mashine hao
     
  4. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Msigwa ni mwiba kwa Lukuvi - maana Msigwa ni wa kutoka upinzani pekee kati ya wabunge wachaguliwa katika RCC ya Iringa
     
  5. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lukuvu kaanza kujimaliza na yeye ameingia kwenye ngonjera duuh naona magufuri tu ndiye atabaki salama ktk magambazi club!
     
  6. F

    FRANK MICHAEL Senior Member

    #6
    Jun 18, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Magambaz clab! nimependa hii. da!
     
  7. G

    GJ Mwanakatwe JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli basi hajui siasa, haina maana kupinga kitu ambacho ni kweli kwa kuwa tu kimetolewa na mtu aliyekushinda kwenye uchaguzi, ndio maana tunakwama kuendelea.
     
  8. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Hiyo Avatar yako inatufundisha nini?!
     
  9. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    tuyachukie magamba na viongozi wote wenye magamba
     
  10. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0

    Ahaa umenichekesha duh! Nilidhani mtoto ana puya!
     
  11. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoto wa miaka 10 anapofanya mambo yanayofanana na yale anayofanya mtoto wa miaka 2. !!!!!!!! Hii kali , nimeipenda sana.
     
  12. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    crap from crapist.
     
  13. m

    moshijeff Senior Member

    #13
    Jun 18, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lukuvi ni mmojawapo wa wale magamba wanaotumia makamasi kufikiri, so usishangae wanapotapika nyongo zao mjengoni, coz sumu waliokunywa inafanya kazi ya kuwaua taratiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiibu.watapotelea mbali kabisa
     
  14. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wakati moto wa Pinda kulidanganya Bunge haujazimika, Lukuvi anawasha moto mwingine eti anataka ushahidi kuwa serikali yake inauwa raia wake. Kilaza mwingine naye badala ya kuyeyusha tu yaishe, eti anaomba ushahidi wa maandishi!
     
  15. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    alikuwepo yule enzi zile za Beni alikuwa anaitwa mr. ZERO nafikiri alikuwa anaonewa tu, ila Lukuvi ndo Mr. 0 kabisaa ! hili nalo kwa mtu makini linahtaji ushahidi ?
     
  16. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,047
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Bado anafikiri ni mkuu wa mkoa, kutoa amri.
     
  17. dazu

    dazu JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa kweli ana hamu ya kujiabisha. Anataka ushahidi wakati sote tumeona mauaji ya arusha, na tumerekodi au anataka kusema polisi sio watumishi wa serikali ya jk?
     
  18. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lukuvu hajasoma... lazima awe na wivu he is next to be booted out of iringa
     
  19. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #19
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa anapenda mipasho sana,
    mdomo wake anavyoubetua tu utagundua kua taarabu, miduara na kibaukata vya bongo vimemuharibu kipindi yupo kama RC
     
  20. H

    Harifuu New Member

    #20
    Jun 19, 2011
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lukuvi ume unafikiri. acha kukurupuka! Utahaibika msigwa sio mjinga. Anaongea kwa kile alichokiona.
     
Loading...